Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari zenu watanzania

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mitazamo ya mbele, Apr 12, 2012.

  1. m

    mitazamo ya mbele New Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo furaha kujumuika na watanzania wenzangu katika kufanya hii kazi ya kuelimisha jamii,shukrani ziwafikie wana jamii wenzangu kwa yale mnayoyafanya katika jamii forums.
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    karibu sana jisikie upo home!
    Mimi ndio naitaga majina humu ndani(attendance) asubuhi na jioni
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Welcome
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu,wasio watz huwasalimii?
     
Loading...