Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari Zenu Wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Bi Chausiku, Jul 16, 2010.

  1. B

    Bi Chausiku New Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wana JF. Naomba nitambulishe kwenu ndg
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,175
    Likes Received: 16,152
    Trophy Points: 280
    Karibu Bi Chausiku, mimi kwa jina naitwa Nyani Ngabu, meya mstahiki wa mji huu wa Jamiiforums.com. Nakukaribisha kwa mikono yote miwili na jisikie uko nyumbani. Endapo ukiwa na swali au maswali usisite kuniuliza kwani mimi ni mwenyeji wa siku nyingi tu hapa. Nimeshapitia kila aina dhoruba, misukosuko na mikikimikiki ya kila aina na ninazijua njia za hapa kama ninavyokijua kiganja cha mkono wangu kwa hiyo naweza kukwambia kwa uhakika kabisa ni njia ipi yenye makorongo na ipi ilonyooka.

    Karibu sana.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Aisee nimecheka mpaka wageni wangu wameshtuka wanataka kujua kulikoni? lol! Nyani! hahahahahahahahahahah
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,175
    Likes Received: 16,152
    Trophy Points: 280
    Taratibu rafiki.....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    ila wewe una vituko
    karibi Bi Chausiku
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,175
    Likes Received: 16,152
    Trophy Points: 280
    Aaah da mkubwa na wewe bana....ukarimu unauita vituko? Wajameni....I can never do anything right....lol
     
  7. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    karibu bi chau!!!!!!!!!!mimi jina lako ndio limenihamasisha kukuaribisha katika ulimwengu huu.
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Karibu Bi. Chau... kuna sehemu ya Ibada huku mama, unakaribishwa kuungama dhambi zako...:amen:
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    karibu bibie
     
  10. D

    Dandaj Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini umezipata kwa uzuri habari za JF kabla ya kujiunga. karibu uwe mshirika mkamilifu.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana bi. Chau
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    utachangia nini jf? lakini :welcome:
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tangu nikaribishwa mwaka jana nimeingia jukwaa hili haizidi mara 5. Una baraka kukaribishwa nami . Karibu kweli na ujisikie huru kunitafuta
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Karibu mama hapa jamvini!
     
Loading...