Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari zenu wana Jf!!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Stv Mkn, Jan 29, 2012.

  1. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wanaJF!?....Mimi ni memba mpya nimejiunga ivi karibuni baada ya kuifuatilia JF kwa muda mrefu na kuvutiwa nayo sana...kwaio,tupo pamoja ndugu zangu,naamini tutapeana ushirikiano wa kutosha..Pamoja!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana unatokea wapi?
     
  3. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante sana ndugu,mimi naishi Dsm..
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mgeni karibu ndani ingia tu! Na viatu nimebonyeza hapa ma'technology naona unavua viatu!
    Sasa cha kwanza wasiliana na Mjumbe (balozi wa nyumba 10) wa mtaa huu anaitwa Kongosho akung'ofoe lebel kwanza! Ndiyo mkuu wa idara ya ubanduaji.
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama unaishi Dar, hembu tueleze ulijiokoa vipi na mafuriko ? Taja mali ulizoopoa wkt wa mafuriko ambazo hukuwajua wamiliki wa mali hizo.
    Intergritiy ! Ukiingia Jf unatangaza mali zako, huko mbele usijepata kashfa ya ufisadi.
     
  6. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    @Judgement,
    nashukuru sana ndugu yangu kwa kunikaribisha huku ukitumia lugha ya utani,unaonekana ni mtu mcheshi sana..nimejisikia faraja sana na nimejisikia nipo nyumbani.shukran!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Gender plz.
    POPOBAWA.
     
  8. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    male..
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Karibu jamvini,kuna mengi humu utayaona..
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Agriiiiiiiiiii.*!"@¥'#:*!,¥
    POPOBAWA.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Popo ! Mgeni hata chai hajanywa mara gendar ! Mie keshaniPM ana feance wake, tuliza mzuka Popobawa ! Kazi kuzungukia majukwaa na msuli mtupu, ndani hata kabati nehhi! huvai ! Utakula huuu !
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana. Siku nyingine ingia kwenye jukwaa la Utambulisho. Leo nakusamehe kwa kuwa bado mgeni.
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha we popobawa uishie hapohapo!
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    nimejalibu kuvaa boxer lkn mguu wa tatu unazingua!!! tehtehteh........
    POPOBAWA.
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha...... nilijua ni king'amuzi nianze ku2pia voko!! kumbe dume.
    POPOBAWA.
     
Loading...