Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari zenu ndugu wenzangu wa Adamu?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kozo, Aug 14, 2011.

  1. K

    Kozo Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi ni mshiriki mpya katika jamii kubwa hii ambayo ni darasa kuu la wanajamii ktk kuleta ufahamu kwa njia ya kuhabarishana yaliyo bayana na kweli ili kujenga jamii inayojitambua ilipo na inakoelekea kwa kupembua magugu na ngano katika nyanja zote za kijamii kwani hakuna darasa kubwa limpasalo mwanadam kama ufahamu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu sana!~
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  5. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Karibu sana
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu sana mpendwa
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Pita ndani....
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
Loading...