Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za vitisho kwa Madaktari ni za kutunga - Kibonde wa Clouds FM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mhalisi, Jul 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi chake cha jahazi leo jioni, Ephraim Kibonde amesema habari zinazoandikwa na magazeti ya kwamba kuna watu wamekwenda Afrika Kusini kwa lengo la kumdhuru Dk.Ulimboka na habari za vitisho wanavyopewa viongozi wa chama cha madaktari Tanzania (MAT) ni habari za kutungwa, na vyombo vya habari vinatakiwa kuthibitisha habari hizo kabla ya kuandika. mfano akasema habari iliyoandikwa kwenye gazeti la Tanzania Daima la leo tarehe 10 july 2012 ni habari ya kutungwa.
    Naona huyu jamaa anazungumza upuuzi kama wa Stella Manyanya.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    evidence.
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa akianza kuzidiwa
    huwa anaongea hivyo!
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa akili yake ni kibonde tu, watu walishaweka hapa elimu yake inaonesha hata mtihani wa kiswahili wenyewe kwake ili kuwa taabu, siasa ndio kabisa hata mtihani alishindwa kufanya. Hajui kuwa vyombo vya habari vingine viko better kuliko yeye.

    Nadhani anajitahidi sana kujipigia debe angalau arushiwe fupa, lakini hajui kuwa hata fupa lenyewe hastahili. He will keep on kissing... and in the end he will know that ametumiwa na kutupwa. Labda atumiwe e mails na sms walaizotumiwa madkari ndio ajue madr wanasema nini.
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu ni mropokaji wala sioni sababu ya kuwa mnaleta upuuzi wake hapa, mnazidi kumpa kichwa! Huwa anaongea vitu kwa mtizamo wake, sasa kama yeey anadai wale niwaongo na yeye ni muongo tena kweli kweli, acha ajipenedekeze, ajikombe kombe mwisho wa siku wamarekani wametangaza nia ya kuacha kutoa zile dawa na zikikosekana ndipo atajua serikali hii inafanya kazi au ni full magumashi. Yaani ile redio ni CCM mwanzo mwisho, siku moja yule mwingine paul alimponda dada wa kituo cha haki za binadam baada ya kuwa wametoa tamko juu ya kutekwa kwa Dr Uli kuwa aliyetoa tamko kwa niaba anaitwa Urio, wala usiumize kichwa ni mtu wa wapt huyu kisha kamalizia mwenyewe KASKAZINI. Wote niwanafki tu pale, njaa zinawapeleka vibaya!
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hata habari ya kukamatwa Dk Namala Mkopi aliyaponda magazeti kwamba yalizusha kwani aliitwa na polisi kuhojiwa na kuachiwa na si kukamatwa. Wakati leo kwenye taarifa ya habari wame-report yupo mahakamani
     
  7. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Especially kipindi hiki ambacho mwezi unakaribia kuandama ndo huwa anaongea pumba.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kwa fallacy ya jina tu utajua mtu mwenyewe ni wa namna gani?
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akivurugaga dozi na akili nayo inavurugikaga
     
  10. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kibonde ni mropokaji na anaishi kwa kutegemea fadhila asamehewe bure hajui alitendalo maskini wa Mungu huyu
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Nawe **** kweli kweli,yani bado tu unasikiliza hilo li kipindi kama sio Radio as a whole
     
  12. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kha!! Kibondeeeeeeeeeeeeeee mzee wa v....................... full dose mwanangu!!:israel:
     
  13. M

    Mabala The Farmer Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde +-0=Udhaifu,mwacheni anatafuta pa kutokea maana anaamini siku 1 atachaguliwa kuwa Dc,kwanza mtu mwenyewe dhaifu tu.
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana kwa vijana wa siku hizi mnamchukulia Kibonde kama mtu wa maana sana,kwamba akiropoka chochote kinaletwa hapa jukwaani. Namfahamu Kibonde tangu akiwa Muhimbili Primary School. Ni mdogo wangu kwasababu hata dada yake Sarah amesoma nyuma yangu. Hana lolote la maana kwa watu wenye akili kujadili hapa jukwaani.
     
  15. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sion umuhmu wa kumsikiliza mtu kama kibonde kwanza anaiharbu cluz fm watu wamegamia radio 5!
     
  16. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Waandishi uchwara wa Tanzania nao. Hawana lolote wanaloongeza zaidi ya kutegemea kuishi kwa kuhubiri sifa za wakubwa na Kibonde akiwa mmoja wao.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuki kwa nguruwe,kwa binadam uchungu
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Anawaumbua mbaya kabisa lazima mumchukie
     
  19. p

    popobawa2012 Senior Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu clouds kmebak sports extra tu ingawa nacho kimeanza kudorora! ilo jamaa lenu na wenzie wengi tu pale wana njaa kali sana, hawajiamini ata robo lazima walambe lambe kila wanaeona anaweza kuwabeba!
     
  20. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna msemo wa kiswahi "JINA BAYA MPE MBWA". Majina yetu kuna wakati yanatuathiri katika utendaji wa ubongo wetu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...