Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za SIASA magazetini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mambo Jambo, Nov 20, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakuu, heshima mbele.

    Nimeona niipost hii thread kwenye jukwaa hili la siasa kwa kujua kuwa jukwaa hili ndiyo jukwaa nguli la mambo ya siasa.

    Hivi ni kwa nini magazeti mengi ya Tanzania hujaa habari nyingi za siasa kwenye front pages kama headlines nini sababu ya msingi?


    MJ
     
  2. m

    mdaumie Member

    #2
    Nov 21, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau ni kwamba SIASA ndio inayoendesha inchi.na siasa ndio inayoamua nini kifanyike na na nini kisifanyike.
    ni hayo tu.
    mdaumie
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwasababu siasa ndio imetawala bongo! there is no science, no inovation... etc just dirty politics are prevailing in Bongo atmosphere!
     
Loading...