Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za same

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbatia mnzava, Jul 7, 2011.

  1. m

    mbatia mnzava Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana jioni kulitokea ajali ya gari wilayani same kata ya vudee.Watu kadhaa wamefariki.Na baadhi walijeruhiwa na kuwaisha hospitali ya wilaya ya same.
     
  2. b

    brianjames11 Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia hizo taarifa. Imesikitisha sana, watu zaidi ya saba kufariki kwa kijiji kimoja kwa kweli ni majonzi makubwa. Wengi siwajui ila kuna binamu yangu nasikia amefariki. RIP binamu, MRINDOKO. Kweli kifo hakina huruma.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wa2 wangapi wamepoteza maisha? Tupe picha Kamanda we2. Poleni wote!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hebu tuwekee picha mkuu
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ukisikia nchi ambayo wananchi wake wameingiwa na ushetani ni Tanzania. Unadai kuona picha ya maiti/majeruhi? Akili zako ziko wapi? Ukishaiona utafaidi nini? Wewe unawanga usiku? F@%ยค
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa.
     
  7. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    R.i.p..marehemu wote!!
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    nimewahi kufika vudee, poleni sana wote mlio ondokewa na wapendwa wenu.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    poleni
     
  10. m

    mbatia mnzava Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walio fariki ni wanafunnzi wa wili,Mwali mmoja mstaafu jina kakore na mfanyabiashara aitwaye mrindoko.Jumla wako 7 waliofariki na ni wa kijiji kimoja kinachoitwa ndolwa.Chanzo cha ajali ni mwendo kasi.
     
  11. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole sana wafiwa. Pia tukumbuke kukemea huyu shetani anaekula roho za watu manake tumezoea kila ajali inayotokea tunasema ni mipango ya Mungu wakati c kweli. MUNGU hawezi kutoa roho za watu wake kila cku.
     
  12. M

    Martin Mollel Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aziweke mahali pema roho za marehemu. Wafiwa poileni sana
     
Loading...