Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lokissa, Dec 7, 2012.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,944
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Imetokea kati ya Mzumbe na Morogoro.majina na habari kamili zitawajia punde
    yasemekana wote ni wa kike...

    More update.
    kwa mujibu wa mwanaJF

    Ni kweli jana kulikuwa na mahafali Mzumbe University yaliyofanyika Mzumbe Main Campus ila taarifa kwamba kuna ajali imetokea zilianza kusikika mida ya saa tatu usiku kwamba kuna ajali maeneo ya Mindu(eneo hili lipo barabara kama unaelekea Iringa),

    2. Kituo cha polisi wanasema habari si za kweli.

    4. MODS naomba hii topic ifutwe na ile ingine inayofanana na hii.
    habari hizi bado kuthibitishwa.samahani kwa waliokwazika
    namshukuru Mungu kuwa shetani hajafanikiwa kazi yake​
     
  2. d

    dilemma Senior Member

    #2
    Dec 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aepushie mbali.Poleni wote.
     
  3. Online User

    Online User JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 2,733
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 63
    Duh! So sad.... Hebu lete habari kamili!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,397
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 113
    Omg!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu tunusuru!
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,944
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    ni hatari maisha ya mwanadamu ni kama mauwa. nakusanya taarifa zaidi.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,076
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Tukusanyie mkuu,mdogo wangu nnae fatana nae ame graduate leo hapo ngoja niendelee kumtafuta.
     
  8. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona unatupa taarifa nusu nusu!
    walikuwa kwenye daladala au usafir binafsi?

    ajali imetokea maeneo gani?
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,944
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    ni usafiri binafsi mkuu
    habari kamili zitapatikana ngoja tupate details zaidi
    mimi siko Morogoro kwa sasa
     
  10. N

    Natalia JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,466
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Jesus !!!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Hivi kumbe mzumbe university haipo morogoro kumbe? Poleni wafiwa...
     
  12. M

    Makomangilo Member

    #12
    Dec 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIKUELEWI; Neno leo ndio nini? Tutajie Tarehe na Saa. Fafanua vizuri eneo la ajari; ni Mzumbe na Morogoro Mjini au ni Mzummbe na Mkoa wa Morogoro? Tueleze ilikuwaje?
     
  13. mcfupa

    mcfupa Member

    #13
    Dec 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    mzumbe is 25 km away from town
     
  14. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami nimetoka huko kwenye mahafali..nasaka taarifa kwa undani zaidi ila nimeambiwa ajari imetokea eneo la Mindu lililopo Iringa road. Kwa taarifa zozote ntawajuza
     
  15. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Poleni wote waliokumbwa na msiba! NO ONE CAN PREVENT DEATH TO OCCUR BUT WE CAN AVOID DEATH ISITOKEE!
     
  16. M

    Makomangilo Member

    #16
    Dec 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uongo. Toa habari ukiwa na uhakika nayo.
     
  17. L

    Leornado JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba hii habari isiwe na ukweli wowote maana kupoteza wasomi inauma saana.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,738
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mzumbe university ipo km 25 kutoka mkoa wa morogoro,na officially ipo WILAYA YA MVOMERO
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,738
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inauma kweli mdau ila wasomi wenyewe hawajijali ukimwi nao unawaandama,kujiuza wao,,,,basi hakuna tofaut yao na wasokua wao
     
  20. shuve

    shuve JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    Mi sielewi kitu maana sijaona habari kamili hapa ni tetesi tupeni habari iliyo kamili!:confused::confused::confused:
     
Loading...
Similar Threads - Habari punde wanafunzi Forum Date
Habari zilizotujia kutoka magazetini hivi punde Habari na Hoja mchanganyiko Jan 28, 2016
Habari zilizo tufikia hivi punde Habari na Hoja mchanganyiko Oct 2, 2014
habari za hivi punde: ajali mbaya imetokea,mwenye macho aone na asome Habari na Hoja mchanganyiko Nov 8, 2012

Share This Page