Habari za Michezo ITV!!

Discussion in 'Sports' started by Katavi, Jan 11, 2011.

  1. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,542
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 63
    ITV hivi sasa wameimprovu katika taarifa zao za habari, na hasa habari za michezo, sio kama zamani ambapo habari zilizotawala zilikuwa za michezo ya mchangani!
     
  2. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,228
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Dah mkuu si ungetoa mfano au details zaidi. Nilitegemea mengi but where..... :)
     
  3. c

    chelenje JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so what?
     

Share This Page