Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za magazeti na Joe Kihampa TBC 1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vengu, Apr 12, 2011.

  1. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Joe kihampa ni mmoja wa watangazaji mahiri wa Jambo Tanzania TBC1 , tatizo alilonalo huyu bwana ni uoga wa kupitiliza wa kusoma vichwa vya habari katika magazeti ya kila siku, kuna baadhi ya magazeti amekuwa akiyaficha kwa makusudi kwa kisingizio kikubwa ni kubanwa na muda. USHAURI: Kama TBC 1 na huyo Joe kihampa wanaogopa kusoma baadhi ya magazeti kwa kisingizio cha muda ni bora waache kabisa biashara hiyo kuliko kutuboa wananchi...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huenda amekusikia!

    Kwa kukupa kionjo tu, Yule ni mwanaintelijensia, na yuko kikazi zaidi!
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naunga Mkono hoja huyu dogo anamatatizo sana.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nashukuru mwananchi mwenzangu km na wewe umeliona hili la huyu Joe Kihampa, anaboa aksoma magazet huyu!!! Km kuna habari inayohusu CCM ataisoma heading juu, atafunua uk.ilipo ataisoma yote, zngne anazpitsha juu juu, anakera huyu nkajua ni mimi peke yangu ndo ananikera, cjaelewa anaogpa nini wkt hata asiposoma magazeti 2takutana nayo tuu! Ana masifa sana huyu kaka.
     
  5. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, wakati mwingine anadiriki hata kutunga baadhi ya maneno ili kupunguza ukali wa kile kilichoandikwa na gazeti.
    Kwa kifupi sijapendezewa na uchambuzi wake wa sekunde 20 wa magazeti. Pia ni muoga sana wa kuyazungumzia magazeti ya Kiingereza, anapoteza muda mrefu kuzungumzia picha iliyoko front page..
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni utoto tu, akikua ataacha!
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli wandugu, huyu jamaa ni muoga sana na huwa akiona kichwa cha habari kimekaa kiaina anasema maneno kichinichini: "imekaaje hii!"
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Forgetting about intelligensia Joe ni moja ya watu waliolengwana ktk wimbo wa JD wa wanaume kama ............. Sorry ni vile nimeboreka naye mpaka.
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye Red Mkuu nami nilitaka kuzungumzia hilo hilo!!! Mwisho nikawa nawaza labda kinamwona nini?! Yaani ataizungusha heading mpaka utachukia! Aaagh sijui kwa nini bwana kama huwezi lugha ya watu si uyaache hayo ya kimombo?

    Lakini pamoja na roho yao mbaya magazeti tunakutana nayo mitaani, kwanza wanatupozea muda tu!!! Huyu dogo hebu ajirekebishe bwana!
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa JOE KIHAMBA cjui; ana matatizo ktk kuendesha kipindi chake cha Jambo hasa sehemu ya kusoma magazeti. habari yoyote inayohusu serikali/ccm kama imevurunda na kuandikwa live utakuta anamung'unya maneno. kuna magazeti kama mwanahalisi, tanzania daima, raia mwema hata kama yamepelekwa mezani utakuta anayaruka,akiyasoma basi unamwona anacyochagua heading. kipindi kile kimepoteza maana kabisa. na ye mwenyewe mi namwona mjinga/mtumwa flani. ananiuuuzi sana jamaa yule hata kukutana nae sipendi
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    LABDA uelewa wake na taaluma yake kwani ni mwalimu na kasomea ka-diploma ka uandishi wa habari,nadhani bora arudi kule TBC FM alikokuwa mwanzo au akafundishe kwa waalimu wana hali ya woga na wanapenda kunyenyekea hata pale palipo na makosa.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Ni afadhali kuacha kuangalia hayo magazeti kuliko kumsikiliza Joe!!!!
     
  13. h

    hoyce JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimemtusi
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu anajipendekeza tu, kwani nini wanaposoma wengine na hasa somebody Mbapu husoma bila kuangalia kinamgusa nani. joe ni mwalimu wa ajabu na kinapofika kipindi cha magazeti huwa ninachukia kwanini yupo studio, sasa raha uwakute na Zacharia, wote wazee wa kujipendekeza:disapointed:
     
  15. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni mwalimu na Mzee wa Kanisa mtukuka, tofauti yake na na Elisha Elia ndiyo inayomfanya aendelee kubaki studio..kama news reporter na si mwandishi kivile kama Malin Hassan
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Atambue kuwa TBC1 is just a stepping stone na ajue anaua ujuzi wake na kujifunga zaidi na TBC1 kana kwamba hatakwenda kufanya kazi sehemu nyingine. Kwa tathmini hii ya watanzamajia aelewe kwamba anapoteza umaarufu na kiwango chake kinashushwa kwa kasi ya ajabu kwani watazamaji ndo wanajua wanataka kuona nini na ndio wadau wakubwa wa habari. Kama nabisha basi fikiria watazamaji wakigoma kuangalia news au kususa kusoma magazeti nini kitatokea?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni mwalimu aisee...
     
  18. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Juu ki-hepa wa tanzania boaring corporation
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani kituo cha tv ni tbc tu?achana nao
     
  20. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu Joe mnataka asome kila kitu ili mzidi kupata habari za kutupaka magamba mapya. Mimi namfagilia sana kwa namna anavyofanya na watangazaji wengine igeni kama mnataka kutunza kazi zenu
     
Loading...