Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za leo ...Husband fined $13k for not having sex

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by afrodenzi, Sep 6, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    A French woman was so fed up with her sexless marriage that she decided to sue her husband. And she won.

    The former couple, known only as Jean-Louis and Monique, had been married for 21 years and had two children
    when Monique decided to take her husband to court.


    Jean-Louis, 51, was fined 10,000 Euro ($13,370) under a civil code that states married couples must agree to a
    "shared communal life", Britain's The Telegraph reported.


    "A sexual relationship between husband and wife is the expression of affection they have for each other,
    and in this case it was absent," the judge said.

    "By getting married, couples agree to sharing their life and this clearly implies they will have sex with each other."
    Jean-Louis' job and ill-health prevented him from fulfilling his matrimonial duties, the court was told.

    source.... yahoo news
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Duh aise Ad hii ni kali
    Jamaa analipa mihela yote hiyo kwa kuwa hakumtendea mwenzake haki yake
    Lol
    d
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    wakati hali ni tofauti huku kwetu_wanaume tunalipa hela ili kupata hiyo huduma kwa wanawake....period
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    hahahahahh lohhh
    Hivi umewahi kusikia tatizo kama hili hapa kwetu (TZ)
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    huwa mara nyingi hapa JF naona malalamiko..(kutoka kwa waume)
    ni mwanamke ambaye anaesema amechoka , mara hajisikii..
    lakini kumbe hili tatizo liko pande zote...
     
  6. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ths is funny,watu wanahaha day and nite kutafuta eti yeye hataki.must b crazy!!
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hapa kwetu ni wanawake wanasema wamechoka na sio mwanaume aache kufanya hiyo mambo bana
    Huyo mwanaume atakuwa na matatizo ya problem
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    mmmhhh
    labda anapaa kupita kiasi ndo maana amechoka...
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Hata wanaume huwa wanasema wamechoka pia...
    kweli ni tatizo juu ya tatizo
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    aaaaaaah!...hapa kwetu africa hatuna hilo tatizo,.....wale tatizo ni yale maviakula wanayokula,......chips na hayo mambo wapi na wapi bana
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    AD kwetu kuchoka kunachangiwa sana na nyie na sio kama kila kitu kikiwa constant mwanaume achoke
    Kama wewe mama huna attraction na kila siku umekaa kichovu chovu lazima nichoke bana
     
  12. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ukinyimwa unyumba kumbe unaweza kumshitaki mume sio?
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    kwani hata wewe unanyimwa!........labda kama umeolewa na mzungu,...sisi kamwe hatunyimi bana na ndio maana hakuna sheria iliyotungwa kuhusiana na hilo jambo.
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nampa pole huyo jamaa
    maana ana haki ya kuchoka ikichukuliwa wanavyo fanya hayo majambo yao mwaka mzima
    sisi huku utasikia mtu kafa akishughulika
    sababu hatujui kusema nimechoka
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Igwe hata huku ipo bana unaweza kumshtaki mkeo au mumeo kwa kushindwa kuconsumate marriage
     
  16. M

    Mwambopo Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hi ni kali aise
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hayo matatizo yapo sana hapa tz mtu wangu ..sema wanawake wetu hawajui haki zao...wanawake wanapata sana shiida kwenye majumba yao huko nadi na kuna siri nyingi sana zimefichika mtu wangu...
    this is true even if you dont believe
     
Loading...