Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za kutisha gazeti la mtanzania kuhusu chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jan 17, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau nimekufa ganzi asubuhi hii baada ya kuona gazeti la mtanzania la leo,limeandika habari za matusi makubwa dhidi ya Chadema.Limeandika kwamba Chadema wamevurugana kwa sababu ya udini waliouanzisha,pili wamesema vurugu za Arusha wamewahadaa wananchi kwa sababu ya udini wao na tatu wanasema mauaji ya Arusha yamesababishwa na Chadema.Ni habari mbaya kwa mtu yeyote akisoma.Habari hii kwa jinsi ilivyoandikwa nikihusisha na kipindi maalum kilichorushwa na ITV juzi inaonekana kuna mkakati maalum umesukwa wa kuichafua na kuiangamiza Chadema.Yeyote anayeweza kulipata hilo gazeti alisome aone hayo matusi.....kwa uandishi huu sijui kama tutafika.
     
  2. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa mvumilivu, ndio siasa. unataka kila mtu afikiri sawa na wewe?
    hata mimi nadhani kuna ukweli kiasi ktk hayo, chadema wasingelazimisha kuandamana kungetokea mauaji?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wengine hatuna "access" na hilo gazeti - had it been better ungetoa "summary" ya nini kilichochapishwa kabla ya jazba?
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni habari mbaya kwa sababu zinaitaja Chadema au ni mbaya kwa sababu hazina ukweli? Ulichoonyesha hapa ni woga na masononeko yako bila kupiga analysis juu ya kwa nini unadhani habari hiyo ni mbaya. Ninaanza kushuku uwezo wako wa kupigana!
     
  5. m

    mzalendo2 Senior Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni uzushi tu, chadema chama kubwa haiyumbishwi na vigazeti uchwara
     
  6. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Walipoandamana katika mazishi ya wale marehemu kulitokea mauaji?????????!!!!!!!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    UWT and Police Tz at peak of responsibility!
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hicho kigazetiiii kinawatafuta watanzania
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kipindi nilikiona kilitayarishwa na Idara ya Habari Maelezo. Mimi ndiyo mara yangu ya kwanza kuona Maelezo wameandaa kipindi wakati never on earth wamewahi kudeploy camera zaidi ya still!.

    hivyo sishangazwi na hoyo habari ya Mtanzania pale newsroom yao wanavichwa moto chini ambao kwenye tasnia ya habari niwapiganaji wenye vyeo vya makamanda, kama makamanda wamtumikia fisadi mkuu unategemea nini?!.

    Viongozi wa Chadema kama wana akili ya ukweli, wasireact wala wasijibishane kabisa na Mtanzania. Wao waendelee na agenda zao wanaowaelewa. wanawaelewa?
     
  10. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona hamna hoja mpya hapo? ni marudio tu kwa kuwahoja zote 3 zilishatolewa na kujadiliwa sana hapa JF. Labda kama kuna ambayo umesahau kuiweka
     
  11. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni gazeti la Mtanzania. Taratibu limegeuka gazeti la udaku. Walioshiriki maandamano ya Arusha wanaujua ukweli hawahitaji kuonyeshwa picha. Walio na uelewa na ambao hawakushiriki wanaujua ukweli hawatabadilishwa kwa propaganda! Suala la Arusha kwa CDM ni msiba na hakuna haja ya kulumbana na magazeti. La msingi ni kuendelea kuwatetea watanzania! CCM wanajizika wenyewe!
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu bado unanunua na kusoma magazeti ya kifisadi!
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,486
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Habari gani ya kutisha hapo mbona ni mambo ya kawaida tumewazoea ulitarajia nini zaidi, kwangu mimi wewe ndiyo unanitisha kutokuwa na ufahamu huo hadi leo.
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Swali la kujiuliza wale walio uwawa waliuwawa kwenye maandamano au baada ya mkutano pale viwanja vya NMC? ikiwa waliuwawa baada ya mkutano then Chadema hawana pa kujitoa ila tuwaulize wamesababisha vifo kwa faida ya nani? ikiwa waliuwawa wakati wa maandamano the Polisi na serikali ndio wa kulaumiwa na wanashatahili kutueleza zaidi amri ya kuua ilitoka kwa nani?
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yangetokea tu unadhani hatujui kuwa nyinyi ndo MAJAMBAZI!
     
  16. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli sio siri nilipaki gari pembeni kusikiliza vizuri na nilitoka pale na hasira kubwa sana. Yaani kama ningemjua mwandishi aisee tungefikishana mbali. Hawa ni waandishi ambao wanapotosha ukweli katika jamii nawaombeni jina la mwandishi wa habari hizi wana forum kweli i am serious
     
  17. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu nawaombeni jina la mwandishi wa Mtanzania aliyeandika habari kuwa Chadema udini or something mauaji ya Arusha na picha yake tafadhari nataka kumjua tu.

    nawakilisha
     
  18. n

    niweze JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna "Fake Report" au Utumiaji wa Vyombo vya Habari Hasa Mengi Production Kutawadanganya Wananchi Tanzania. Poleni CCM...Kama Amani Inachafuliwa kwa Hii Njia "Tutaona Nani Atashinda" Wananchi au Mafisadi. Mengi Sio Fisadi? Chadema Wakiingia Madarakani, Mengi Atakwenda Jela Nae...Hizi Resources Zote za Mengi Amepata Wapi Huu Utajiri? Wananchi Tangu Siku Nyingi Tunajua There is No Way Mengi is That Honest...
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wametumwa na hawataweza kutimiza malengo waliyotumwa kutimiza kwani ni makubwa na wameshachelewa sana
     
Loading...