Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za kusikitisha mzumbe university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.mzumbe, Oct 20, 2011.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habairi zenu ndugu wapendwa wa jf,
    Nipo mzumbe university mwaka wa kwanza,chuo tumefungua rasmi tarehe 17th oct,na wanafunzi wengi wamefika tarehe hyo na kuanza mara moja kusajiliwa lakini cha wasiwasi zaidi ni kwamba tcu wameleta wanafunzi wengi sana ambao hawapo proportion na accomodation za chuo.Mpaka sasa wanafunzi zaidi ya mia 4 hawana makazi na kupelekea viongozi wa MUSO na kKupelekea viongozi kupita room mpaka room kuomba tubebane ili angalau tuweze kukizi maitaji.
    Kwa mazingira ya MU mtu wa kawaida huwezi kupanga nje ya chuo kwasababu gharama ni kubwa sana<wanachaji elfu tano kwa siku>.HALI ni tete sana kwani chumba kimoja kina vitanda vi 3 ambavyo ni doubledeck kwa sasa tunalala kitanda ki1 watu wa 2 thus ni hatari sana kwa afya yetu.
    Sababu wanazozitoa chuo ni za msingi sana kwani wanaeleza kama vigezo vingezingatiwa watu mbalimbali wasingekuwepo.
     
  2. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MU+TCU nadhani wana ugomvi....
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kivi mkubwa??????????
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona kubebana ni jambo la kawaida tu....uliza udsm, huko hakuna haja ya viongozi kuomba mbebane...ni suala ambalo ni automatic, ukipata rum, asiye na rum anakutafuta unampa nusu bed...life goes on!!!!!
    kama ni issue ya magonjwa, kwani kwenu hamjawahikulala zaidi ya mmoja kwenye bed moja? mliambukizana magonjwa?
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ulegelege wewe. Wenzenu udsm wanabebana miaka na miaka. Sasa ulitaka hao wengine wasipate admission ili msome wachache tu kwa kujinafasi? Ilalamikie serikali kwa kushindwa kuboresha miundo mbinu kwa kuzingatia projections za udahili wa wanafunzi kadiri miaka inavyokwenda. Na si kuilalamikia TCU hapa, vinginevyo utaonekana ni mchoyo wa elimu.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    labda wanapromoti mapenzi ya jinsia moja! imagine midume mizima inabebana...halafu kwenye vitanda vidogo vile..what do u expect?
     
  7. share

    share JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Karibu elimu ya juu. Yaonekana hujui makandokando ya elimu ya juu nchini. Kwa taarifa yako hiyo ndiyo hali halisi katika vyuo vyote vikuu nchini. Accommodation ni kwa wenye disabilities na wanaotoka mbali wakiwemo foreigners. Wengine wakipata accommodation ni privilege siyo right. Soma vizuri joining instruction yako.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ugomvi gani,na ili iweje au kwa kipi?
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    hacha u-braza men dogo, kama unata starehe kasomee kwenu! mbona jambo la kawaida kubebana? may b wewe utakuwa na magonjwa au roho mbaya au utakuwa haujatailiwa una soksi hivyo unaona haibu. usituletee malalamiko ya kipuuzi, usingechaguliwa ungelalamika eti wanapendelea, umepata bado unalalamika! tena inawezekana umetokea familia masikini unafika chuo unaanza majivuno! wacha ubwege wewe umeenda kusoma na si kulala!
     
  10. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    wanajamvi huyu jama Rejao shoga nini? Mbona watu tumekua na hayo mazingira kitambo sana sana,vyuo kama udsm,ardhi,mu,muhas na sua hilo swala limezoeleka.Kingine mbona advance gvt school za bweni karibu zote huo ndio utaratibu wetu kubebana.Wewe kama unaelement za kike kuwa muwazi tukusaidie kuna majembe kibao tu humu.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe inaruhusiwa kumtukana member mwenzako hapa JF?
    naombeni utaratibu kabla sijairipoti hii post!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    utapigwa ban mkuu,mpotezee tu.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwa waliosoma SUA kampasi ya Mazimbu hayo mambo yamezoeleka.

    Hiyo ndio Tanzania.
     
  14. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tafadhali hamy d tumia lugha ya kistaarabu,kua muelewa mana we ni mtanania uwe na ethics
     
  15. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bana neni tu msome hii ndo tanzania.
     
  16. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Dogo acha usharobaro,huku udsm mbona nimekosa hata wa kunibeba nimechukua godoro dogo naangusha kwenye meza ya kusomea na life freeeeeeesh!
     
  17. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    subirin UE mpunguzwe, semester ijayo mtakuwa klila chumba mmoja mmoja
     
  18. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hebu bebabeni, tena waliokosa hata kubebwa waende kuomba magodoro wanaweka chini sakafuni, mnatosha,boom mmepewa????????
     
  19. u

    utantambua JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Onesha utu uzima kwa kusamehe tu mkuu.
     
  20. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii mijamaa mengne sijui ina udugu na ma-freemason,kubwa zima roho mbya.
     
Loading...