Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za Kitaifa toka ITV 10-02-2011 - VIDEO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Feb 10, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Mzee Kitungi,
    Hii Dedichijr account ya youtube mbona inarusha video zinazosuasua ni analojia(analogy) na sio digital/broadband? Unafanya kazi nzuri ya kutupatia link ya Dedichijr lakini inakatisha tamaa kuangalia na kama ni account yako(Dedichijr) fanya marekebisho maana tukiingia account ya Tangibovu wa youtube video haisuisui.
     
  3. kitungi

    kitungi Senior Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu ukumbuke pia kuna tofauti ya upatikanaji wa hizi habari kwa iyo sijui mwenzangu anafanya vp labda yupo bongo anazirecord kwenye vhs/DVR kwa iyo inakuwa rahisi sana.ila w'nd hii nitalifanyia kazi.
     
  4. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu big up sana,unatusaidia sana ina video inasuasua san kiasi kwamba inapoteza mtiririko mzuri wa habari.
     
  5. r

    rmb JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu safi sana kazi nzuri angalau tunapata kitu! Inatosha hata kusikia sauti tu maana habari inatufikia, mambo ya quality baadaye
     
Loading...