Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za kitaifa toka ITV (04-03-2011) - VIDEO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Mar 4, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    plz kitung naomba unitumie iyo video kwny email addres yangu gidytitus@yahoo.com. Pc yang inashda ya kusoma youtube. Plz nitumie even nw!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wananchi wa Misri wamekuwa wakipiga kura kila wakati, lakini walimchoka Mubarak. Demokrasia sio kupiga kura tu.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUH Chadema tuko juu sana unaona mnyika alivyofanya mpaka wamekiri walikurupuka. Hao akina Chiligati hatuwataki wasome alama za nyakati warudi makwao naona sasa wanaweweseka tuu
     
  5. W

    Wanzagi Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gidytitus, najua hizi video za Habari zinanufaisha wengi tu hasa hasa kwa wale waliombali lakini naomba kuuliza kama una ruhusa ya ITV kubandika hizi video kama sivyo itakuwa ni uvunjaji wa sheria ya hati miliki
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hiyo sheria inayovunjwa ni ipi? Je jurisdiction ya hiyo sheria ni ya nchi gani?
     
  7. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    he he,funny! that's news...i mean in like PUBLICLY BROADCASTED,
     
  8. W

    Wanzagi Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    hizo ni habari na habari lengo lake sio kustarehesha bali kuhabarisha as many peoplew as possible!wake up,this is tha dotcom era,au nyie bado mnaajiri mataipisti?
     
  10. W

    Wanzagi Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijabisha lengo za bandiko lake. Nachosema ni vizuri kuanza kuheshimu kazi za wenzetu kwa kuomba ruhusa ya matumizi yake. Kwa mujibu wa Copyright Act of 1999 hii ni infringement kama authorization haijatolewa na mmiliki wa kazi yaani ITV

    Soma kipengele kifuatacho

    The following acts shall be considered unlawful and shall be of protection and assimilated to infringements of the rights rights protected under this Act:

    "... the distribution, import for distribution, broadcasting, communication to the public or making available to the public, without authority, of works, performances, sound recordings or broadcasts, knowing or having reason to know that electronic rights management information has been removed or altered wihout authority."
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijaona kosa kurusha habari hii, maana ametaja chanzo na screen inajitambulisha kwa nembo ya ITV. Ingekuwa ni hivyo, tusingejua yanayoendelea duniani. Ndiyo maana kilasiku inapiganiwa UHURU WA HABARI kuwa ni haki ya msingi.
     
  12. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    hati miliki mbona hizo clips huwa zina nembo ya mmiliki wake? au? maana nijuavyo mimi katika mambo ya kuelimisha kama haya kinachotakiwa ni ku-acknowledge mtengeneza habari ambapo nembo ya ITV inatosha!
     
  13. pandian

    pandian Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    me paralegal!
     
  14. W

    Wanzagi Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ktk kuelemisha ndio hutakiwi kuomba ruhusa ya kutumia kazi yao?
     
  15. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kitungi thanks sana mwanawani...... MUNGU AKULINDE!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wenyewe ITV hawajalalamika wala ITV haina account na youtube tukasema Dedichijr wa Youtube anashindana na ITV ktk anga za YOUTUBE.

    Nadhani Dedichijr wa YOUTUBE anafanya kazi nzuri ya kuipromoti ITV na wakati huo huo kuwapa habari Watanzania.

    Ila huwa najiuliza STARTV, CLOUDSTV, ITV n.k kutokuwa na account youtube kama CitizenKenyaTV au NTVkenya au K24TV sababu ni nini hasa? au RADIOFREEAFRICA< RADIO-ONE, CLOUDS FM kushindwa kurusha matangazo kwa internet tatizo ni nini?
     
  17. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Very good.

    Sasa Wanzagi wewe kama Member uliyekubuhu humu ndani kwa nini usiifanye hiyo kazi ya kuomba kibali kutoka ITV? Tunahitaji hiyo ili tuendelee kupata hizo habari kutoka ITV bila mikwara wala mkwaruzo wowote.
     
  18. W

    Wanzagi Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I dont think its for me to request authorisation that should be the responsibility of the person who uploads the clips
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii video clip sio ya Gidytitus. Hapa amewka link tuu. Video iko hosted Youtube na sio JF. Kama ITV wanataka kulalamika, then watalalamika kwa YouTube. Watakachofanya YouTube ni kuindoa hiyo video.


    Ina maana video zote za YouTube zina authorisation? Kama nilivyosema hapo juu, whether sheria imevunjwa, ITV watalalamika kwa YouTube kwa sababu video ndio iko huko. By the way hiyo definition ulitoa nayo inalack vitu kibao.
     
  20. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks mkuu!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...