Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za Kiintelijensia Kuhusiana na Gazeti ya Mwanahalisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Oct 26, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Habari nilizozipata kupitia mtandao wa nchi kavu kuhusiana na Gazeti la Mwanahalisi ambalo huwa linatoka kila wiki siku ya jumatano ni kua wiki hii halijatoka huku mikoani hakuna hata matumaini ya kulipata wiki hii kama wanavyosema wauza magazeti.

    Na habari nilizopata ni kua tokea mzee wa Monduli kuongea na wanahabari kua atafanya kitu mbaya kupitia kwa wanasheria wake kama magazeti kuandika habari za kumuhusu yeye binafsi, sasa umbea uliopo ni kua gazeti hili la Mwanahalisi lilikua limesheheni habari za kutikisa nchi kuhusina na bwana huyu.

    Imebidi bwana Saidi Kubenea na jopo lake walifanyie Editing gazeti lao kuhusiana na habari zilizokua zinamuhusu mkulu huyu na ndio maana mpaka sasa haliko hewani.

    Jamani naomba kuwakilisha na mtupe dondoo kama hili gazeti kuna mtu kalipata leo hii.
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa mwanahalisi wasipoandika chochote kuhusu mzee wa monduli si watafilisika? Anyway personally nimechoka kusoma kuhusu lowassa kwenye mwanahalisi almost ktk lila toleo. Kuna mengi mapya yanatokea nchini mwetu and we shouldn't dwell every day talking about people.

    Aaarrghh i'm thred wajameni
     
  3. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli hayo ndiyo matokeo ya kuandika maisha ya watu binafsi. Kama gazeti lina data za kweli zenye maslahi kwa taifa hakuna sababu ya kufuta hizo data. Je lilikuwa na ajenda ya kumchafua tu mtu na sasa amesema sichafuliki, gazeti ndiyo linanywea ?? Ndicho mnataka tuamini ? Kubenea tupe ukweli wa mambo >
     
  4. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona mimi gazeti nimelipata tena asubuhi sana....
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo tumaanishe kua hata tokea yule aliyekua mbunge wa Tabora baada ya kujivua magamba yote na kubakiza gamba moja la uanachama ndio kupelekea gazeti hili kukosa mvuto kwakua kila wiki halikua linakosa habari zake???
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mbona mi ninalo!
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    dah! Huyu jamaa muoga sana wa kupigwa madongo,anajiona yeye hakosei na kila anachokitaka yeye ndicho sahihi,je akiwa rais c ndo kutakuwa na gazeti la Uhuru tu? Nalog off
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Jamanii hii taarifa nadhani ina mushkeli, gazeti nimenunua tangu asubuhi na habari kuu ni ya Kabila kuomba Msaada kwa JK, na mengine mmmmh, hio habario sio ya kweli kabisa ila wamemwandika Mzee Six
     
  9. K

    KIJASHO Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna uwezekano kweli hilo gazeti limekuwa edited manake tangu nianze kusoma mwana halisi kila week takribani miaka miwili sasa hivi sikumbuki siku ambayo gazeti hilo lilikosa picha au habari ya lowasa front page, lakini la week hii haliko na picha yake
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mlioko huko nyumbani, Je Mwanahalisi halijatoka barabarani hadi muda huu
     
  11. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko Rocky City, limejaa tele kwa wauza magazeti, cjui ni mkoa gan anamaanisha mtoa mada.
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mimi gazeti la mwanahalisi nmelinunua mapema sana.ni toleo Na.265
    habari iliyolibeba ni;
    kabila amuangukia rais kikwete na sitta kanyea kambi.mia
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Basi huku Arusha bado hatujalipata wakuu!
     
  14. i

    issenye JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    umeumbuka. Wacha kleta habariu zisizo na uhakika kwenye jukwaa letu. Peleka hizo habari kwenye gazeti la uhuru
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Wazushi tu hao gazeti lipo mitaani toka asubuhi
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Usipolipata wewe si lazima liwe halijatoka............ Labda ulipo halijafika........
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Gazeti lipo mtaani na lina habari ya kumponda Samwel Sitta...
     
  18. L

    Lsk Senior Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...yaelekea mwandishi wa Post hii anaota tu kuwa MwanaHALISI halipo mtaani. Mimi niko Dsm nimelipata,na nimempigia simu kakayangu aliyeko Tukuyu-Mbeya,naye anasema keshalipata asubuhiasubuhi. Huyu mtoa maada,anaongelea mkoa gani?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    majungu.com
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hili gazeti limejaa taarabu tupu.
     
Loading...