Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za Chini Ya Uvungu...Show room za magari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 29, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Nasikia hawa wauza magari ni wazugaji tu.
    wanafanya biashara nyingine tofauti kabisa zenye mitandao Brazil na Pakistan.
    Magari wanayatumia kama geresha tu.
    Kuna show room moja wanauza magari bei kubwa sana, yaani Duet model ya mwaka 1999 inauzwa 10.m, hii nasikia ni moja ya mbinu yao ya kudiscourage wanunuzi ili waendelee kujificha chini ya kivuli cha uuzaji magari huku wakiwa wanauza PODA
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HII BIASHARA IPO WAZI KABISA NA lNAJULIKANA.
    WAUZA MAGARI NDO WANAOICHANGIA CCM KWA HELA ZAO ZA UNGA
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh hii kali na ni nyingi sku hizi kama bar , kinondoni kila baada ya nyumba moja hiyoo!
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa wasipofanya hivi ccm itapata wapi hela ya kampeni?
    Wanajua sana kinacho endelea, ila wamebaki kufumba macho.
    Morocco commission agent ameiibia benki ya nbc mabilioni ya hela kwa kuwa wakala wa kukepesha magari kwa wateja.
    Daladala aina ya hiace alikuwa anaiuza hadi milioni siti, hiace ambayo ni used na haina viti ndani. Benki ikawa inampa tu hela
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ya kweli hayo mkuu?
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe unaushahidi na hayo maneno yenye red hapo,hi kwa nini mnakichkia hiki chama namna hiyo jamani?lkn kumbukeni tulikotoka.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tulikotoka ni kuzuri kuliko tulipo!
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    We ndiyo unajua leo kaka. njoo kino nikupe data. kwanza hata wateja wanaokuja kununua hayo magari huwaoni lakini kila siku yanafunguliwa ma show room . wengi hayo magari ya kuzugia tu. nyuma ya pazia la gari kuna biashara 2
     
Loading...