Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari yakusikitisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr Mayunga, Dec 11, 2011.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vyoo ni muhimu kwa binadamu,na kila familia inatakiwa iwe na vyoo.Jana,Mgambo wamelizimika kukamata familia zaidi ya kumi katika vijiji vinne vya mkoani Tanga kwa kukosa vyoo,walivyohojiwa wanasema wanajisahidia vichakani.Miaka 50 ya uhuru wakati vijiji kama Kabuku na vyenzake havina maji(ndoo moja ya maji inanunuliwa kwa tshs1000).Prf Mwandosya umerudi kazini lione hili,Dr Mponda pia linakuhusu.
     
  2. K

    Kwaito Senior Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila hao watu wa Tanga nao huwa wazembe wazembe mno kwani kujenga choo cha shimo kunahitaji nn cha ziada!!?
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua m2 yeyote maskini na tajiri akikutwa hana choo achukuliwe hatua,huu ni uzembe wa hali ya juu,hivi hadi choo cha nyumbani msaada?kama una hela ya kula ujue na ya kujenga hata kachoo ka shimo uwe nayo
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unataka serikali iwajengee choo. Huo ni uvivu wa akili.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    wamezoea hao..nenda Pangani -Tanga na Mikindani Mtwara wao bahari ikikupwa wanadrop ufukweni bahari ikijaa inaswipe away inakuwa chakula ya samaki
     
Loading...