Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari ya Zamani lakini imenivutia kiukweli hebu na nyinyi muione jamani.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 11, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    RAIS KIKWETE ANAFANYA VIZURI ANAPOFANYA HIVI




    • Picha hizi za Mheshimiwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete zinahuzunisha, zinafariji na pia zinatia matumaini. Zinahuzunisha kwa sababu zilipigwa wakati Rais alipokwenda kuifariji familia ya Marehemu Evaristi Semeni - mtoto mwenye umri wa miaka kumi na moja aliyefariki katika ajali ya kugongwa na gari tarehe 26/4/2010 jioni katika kijiji cha Msoga ambapo yeye pamoja na watoto wengine wawili walifariki dunia.

    [​IMG]

    • Unaweza kuiona huzuni katika uso wa raisi pamoja na baba mzazi wa Marehemu Evaristi Semeni. Tulikuwa tumezoea kuwaona viongozi wa ngazi za juu wakihudhuria mazishi ya familia zenye majina. Picha hii inagusa hisia sana na inamwonyesha raisi katika ubidanamu na utu wake kabisa. Naamini kwamba mzazi huyu, pamoja na huzuni yake yote ya kuondokewa na mtoto wake, alifarijika kwa pole na faraja iliyoletwa na ujio wa kiongozi mkuu wa nchi.

    [​IMG]

    • Hapa Rais yupo na waombolezaji ndani ya nyumba. Na ukitazama vizuri utaona. Haya ndiyo maisha halisi ya Watanzania wa vijijini ambao kwa bahati mbaya ndiyo wengi. Sijui Rais anawaza nini...



    [​IMG]

    [​IMG][​IMG]

    • Hapa Rais anatoka nje kwenda kuungana na waombolezaji wengine. Nimefikiri mambo mengi sana baada ya kuzitazama picha hizi. Pengine safari kama hizi za viongozi wa kitaifa kwenda kuyaona maisha halisi ya Mtanzania wa kawaida kule kijijini zinaweza kuwa kichocheo kinachoweza kuiamsha upya ari mpya na kuhakikisha kwamba kweli maisha bora kwa kila Mtanzania yanapatikana tena kwa kasi mpya na nguvu mpya!


    • Mungu Awalaze marehemu mahali pema peponi; na tunamuunga mkono rais kwa kwenda kuungana na wananchi hawa wa kijijini katika huzuni yao; na kama alivyosemaMjengwa, kuwapelekea mwanga katika giza lao na matumaini katika hali yao ya kukata tamaa.

     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Heri kukinga kuliko KUZIKA.

    Hivi huwa tunasema hivi au nimepata Kihindihindi?
     
  3. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo alivyo kwa kuhudhuria mazishi mbona kabreak record ila sasa kwenye mambo yakutoa maamuzi..
     
  5. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa msimu wa mvua eeh? Naona kavaa 'mabuti' au kuna sababu za kiintelijesia'
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ndo maana tunataka mtu ambaye kwa kugundua ufukara uliopo miongoni mwetu hasa vijijini,ataweza kupigania kuongoza nchi kuondokana na balaa hilo.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Kila Binadamu ana mazuri yake na mabaya yake Nobody is perfect. Washauri wake Rais ndio wabaya lakini mkuu mwenyewe ni mtu mzuri sana.
     
  8. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Hvi anajickiaje kuwaona watanzania wenzake anaowaongoza wanaishi kwnye nyumb kama hyo?inackitisha na bdo ajifunzi k2 hapo?
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haa kumbe "Janga la Kitaifa".Namchukia kuliko muuaji albino!
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Hapo ni nyumbani kwao wewe hivyo naye alikuwa mhusika asiye wa moja kwa moja
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu tuna hasara naye sana!

    Na cjui kaja kubadilikia wapi kwn alianza kwa maneno mazuri lakini nimeshindwaga kuElewa alitelezea wapi!

    Tuna pigo naye kubwa Kitaifa sana!
     
  12. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni
    Jamaa kabla ya kuwa waziri na hata rais kwa wanaomjua nasema tena kwa wanaomjua Jakaya ana moyo wa kibinadamu moyo wa kiutu...Ila ndio kila binadamu ana mapungufu yake yepi mimi siyajui
    wasalaam
     
  13. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwa tunasema kinga ni bora kuliko kutibu. We umeenda kuzika. Isipokuwa mficha ugonjwa kifo kitamfichua !!
     
  14. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Binafsi nimeipenda na imenigusa pia!
     
  15. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msanii kikweete akiwa kwenye mawindo ya umaarufu wa bei poa.
     
Loading...