Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari ya aliyemwagiwa prtoli mbagala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bijou, Apr 25, 2011.

  1. B

    Bijou JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Habari ya mtanzania aliyemwagiwa petroli mbagala na kufariki baadaye, ilikuwepo kwenye mtandao huu, je imepotea au imepotezwa? Inahusu wale wadekezwaji
     
Loading...