Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari waungwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mbunge wa CCM, Nov 13, 2009.

  1. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari waungwana.
    leo nimejiunga rasmi uwanjani hapa JF. ni matarajio yangu kuwa tutaendelea kuwasiliana na ndugu wote na kubadilishana mawazo na michango mbalimbali kwa maendeleo yetu kama binadamu na nchi/taifa letu kama mahali ambapo Mungu alipenda tuishi sisi na vizazi vyetu.

    kama lilivyo jina langu, ndivyo ilivyo dhamira yangu pia. niko katika matayarisho ya kugombea ubunge katika uchaguzi mkuu ujao. sina shaka kuwa wana JF watanisaidia kwa namna moja au nyingine ktk kufikia azma yangu hii kupitia mchango yao ya mawazo, ushauri nk.

    nimekuwa nikitoa mawazo yangu siku za nyuma kupitia tovuti ya gazeti la Tanzania Daima, lakini cha kushangaza wahusika wameamua kufunga fursa ile bila hata kuwashirikisha wadau. nadhani yoyote mwenye kujua faida za kupashana habari hawezi kamwe kufikiri kupunguza fursa za habari na majadiliano.

    nashukuru sana na natangaza rasmi kuwa sasa nimeingia JF

    Mungu ibariki Tanzania
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe umejiunga hapa ili tukusaidie kufanya kampeni zako kaaaz kweli kweli
    kwa hiyo unagombea kupitia chama Kipi???
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu jamvini, sera zako ni zipi, tuzijue mapema, same question as FL1 unagombea kupitia chama kipi?
     
  4. P

    Papa Sam Senior Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu jamvini kama waugwana wanavyonena....ukweli na uwazi ndio dira humu
     
Loading...