Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari wana jamii!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Cheche Mtungi, Dec 5, 2010.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Habri zenu wanajamii hasa watumiaji wa internet nimefungua internet cafe tabata chang'ombe karibu na veta au opposite na VETA karibuni sana.
    :target:
     
  2. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hongera sana mkuu kwa hilo sasa nami naomba mchanganuo nataka kufungua huduma kama hiyo kisarawe naomba unitumie unipe adress email yako (stalonemasesa@yahoo.com)
     
Loading...