Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari wakuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tata mvoni, Jul 27, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mi nina maswali matatu tu;Hivi mtu aliyemea statistics mfano B.A in Statistics anaweza kufanya kazi zipi? Swali la 2;Kipi ni bora aidha kusoma B.A in Statistics au B.A in Statistics and Economics? Swali #3,Hii KOZI ya Actuarial Science inahusika na masomo yepi hasa na ukimaliza waweza kufanya kazi zipi? AHSANTE KWA WATAKAOCHANGIA!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ndio umeziomba nin?co mbaya,znauzika zote.
     
  3. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swali la kwanza: unaweza kuwa mtakwimu kama ukija serikalini au private au hata ukawa bankteller kama ukiona umetafuta kazi umeshindwa,
    swali la pili:yote yako poa ubongo wako kama uko fresh piga na uchumi
    swali la tatu:mbona unawaza ajira wakati hujaanza hata kusoma kumbuka unaweza pia kujiajiri,ila wengi tunasoma tupate shahada,kazi ni majaliwa zikitoka omba kama unakidhi vigezo
     
  4. M

    MINAKI Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakushauri usome Actuarial Science! Wawezafanyakazi PSPF,LAPF,NSSF,PPF and like. Soko la hii kozi ni kubwa kwa sasa kabla Market haijawa saturated kama Accounting! Ni mtazamo tuu wandugu
     
  5. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaaap..., Actuarial Science is the best mkuu!
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Vipi expecting to join University? Nadhani B.A Stat and Economics inaweza kuuzika zaidi. Si unajua uchumi unadeal na takwimu za hivyo statistics zinakupa added advantage. Ile ingine B.A. stat. labda uajiliwe na research institutions kama NIMR, TALIRO, TACRI etc, iitabidi uchimbuke zaidi kama unakwenda kwenye utafiti uwe na medical statistics (if employed in NIMR) ya nyongeza kwenye MSc training. Nadhani utapata mwanga, Note: my account is not exhaustive!!!
     
Loading...