Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari wakuu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tata mvoni, Jul 22, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi natarajia kujiunga na chuo kikuu mwaka huu wa masomo 2011/2012.Je chuo kama UDSM kitaanza lini masomo kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza wanaotegemea kujiunga mwaka huu? Naomba mwenye taarifa anijuze.
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa hilo swali lako tu japo hujaanz chuo tayari una sup moja.

    Tumia akili zilizokuwezesha wa kuchaguliwa kuingia chuoni kujua tarehe.Au umependelewa?!!!!!

    UDSM kuna number zao za simu za idara mbali mbali zipo mtandaoni. Nenda "google andika Univertsity of Dar es salaam" au DARUSO ...........
     
  4. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sap zingekuwa zinatolewa kwa mtindo huu wangapi wangefaulu? Hata chuoni kabla hujapata sap unakuwa umeshafundishwa/kueleweshwa, sasa wewe hujamfundisha unampa sap!!!!!!! Nadhani hufai kuwa kuwa mwalimu maana wanafunzi wote watafeli.
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa msomi kafanikiwa mpaka kujiunga chuo. Anajua hata kutumia jamiiforum bado unateteta kuuliza swali kama hilo. si ndio watu wa namna hii umemfudisha hesabu za kutoa kwa mfano wa 4-1= 3. Kesho ukimuuliza 6-2 anakumwambia hujanifundisha.

    Ndio hapo unaona watanzania japo tunasoma sana bado hatuelimiki. Usishangae kuna watu wamesoma sana mpaka wana phd au wanaitwa ma prof lakini hawajaelimika. Ndio maana unona hata Tanzania iko kama ilivyo. Tumekariri.

    Kwa hiyo mkuu usitetee uzembe.Muuliza swali sio mtoto wa darasa la saba
    .
     
  6. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ha ha haaa...ulichosema ni kweli kabisa mkuu
     
  7. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli jamii forums raha kuna wa2 wanachangia maada kama vile wamekatika vichwa! We m2 kauliza swali badala ya kumjibu unazunguka mbuyu kama hujui si ukae kimya tu? Wa2 wengine bana
     
  8. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh umekua poyoyo kwel. hili swali la kitoto kwel kwel jambo kama hilo unaweza kupiga simu udsm au kutembelea tovuti yao.
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Hujakosea na hata na maswali mengine wanayouliza watu walichaguliwa UDSM Usishangae siku hizi wanachukua hata wa DIV IV na Zero.

     
  10. G

    GHANI JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dogo usihofu sana wadau wanakupa changamoto chuo kitafunguliwa mwezi wa kumi.
     
  11. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nenda jukwaa la elimu watakujibu vizuri sana ukiuliza swali kama hilo kwenye jukwaa la wataalam kama hili utachanganyikiwa na majibu utakayopewa
     
Loading...