Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari wadau!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Emmanuel Vegula, Oct 7, 2011.

  1. E

    Emmanuel Vegula Member

    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hii programme walotoa hawa SBL ya
    GRADUATE PROGRAMME (PAN AFRICA EARLY CAREER PROGRAMME) una-apply vp? coz hawahitaji u2me CV na cover letter kwa email wala address msaada tafadhali.
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,533
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    nenda kwa hr wao atakusaidia..