Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari wadau wa tabata chang'ombe

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cheche Mtungi, Nov 14, 2010.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwa sasa niko tbt chang'ombe,pamoja na siasa za bongo lakini kazi na mengineyo yanaendelea,niko mkabala na magorofa ya VETA TABATA CHANG'OMBE NIMEFUNGUA INTERNET KARIBUNI SANA.
    MD, ICTRONICS
     
  2. ifweero

    ifweero JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2014
    Joined: Jun 12, 2013
    Messages: 7,960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Biashara ni matangazo
     
Loading...