Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari via ITV -Watu watano wapigwa mapanga mpaka kufa- Jeshi la polisi liko wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 4, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280


    hii ndio bongo yetu hapo Tanzania.................... Kasheshe kweli bongo yetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    DUh

    Wamakufa baada ya kuhojiwa tu! ...

    Nchi hii basi tena! Hakuna polisi @-@
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Polisi jina tu hakuna Walinda usalama nakuunga mkono mkuu
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo tegeta imegeuka libya!
     
  5. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Polisi Tanzania ni kama hakuna ukienda na issue pilisi wao kazi ni kuomba hela ya chai, sigara , kula etc. Kazi yao kubwa ni kulinda na kushughulikia shughuli za mafisadi na magamba kwa mwanachi wa kawaida kwa kweli pilisi hawapo ukipata issue ambayo itahitaji huduma ya polisi ndio utawajua kisawasawa
     
  6. A

    ATUTA Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kah! Tz hakuna amani!
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ukiwaona polise wenyewe wa siku hizi wako busy na rushwa na wanacheza dili ova majambazi vile,tofauti ni kwamba wao wamevaa sare ya kazi lakini ni majambazi zaidi ya wale wa feri...liinji hili halina walinda usalama bali majambazi wenye sare za kaki

    huko Arusha wako mtu na mtu wanadili na Lema na CDM yake,poleni sana ndugu zetu
     
Loading...