Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari nzuri nicol

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Godwine, Oct 9, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimefarijika kusikia vijana wanahisa wa nicol wamepanga kuwaondoa viongozi wa kampuni hii na kushika hatamu ya uongozi na kunusuru mitaji ya watanzania waliowekeza katika kampuni hii, hayo yametokana na kusuasua kwa uongozi dhabiti unaopelekea kuzama kwa mitaji ya wananchi wengi wa kipato cha chini

    vijana hao niliowasiliana nao wameniakikishia kuwa kikao kitachofanyika mwezi ujao ndio utakuwa mustakabali wa muhimu wa kampuni hii, na wao wamechoka kuendeshwa kibabe


    wito wangu ni kuwa kama kuna wanachama wengine wajaribu kuungana na hili kikao hicho kiwe ukombozi kwa hisa zao
     
  2. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    ths good! tatizo vijana wengi share zetu za kubip na jamaa wana share nyingi na siunaelewa hata kama vidole utahesabiwa kwa share zako si jui itakuwaje tumechoshwa na wizi wa kijinga over six yrs gawiwo mara moja tena kiduchu!
     
Loading...