Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema wadau wa biashara!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by G12, Sep 1, 2012.

  1. G12

    G12 Senior Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau wote wa biashara hapa nchini Tanzania, China, Hongkong n.k , naomba mtembelee website(www.g12.hk) yetu kujionea kazi zetu tunazofanya.

    Baadhi ya kazi zetu ni:

    1. Kutafuta bidhaa kulingana na mahitaji ya mteja
    2. Kudesign website, desktop and mobile applications
    3. Kusafirisha mizigo kutoka China kwenda Tanzania, na nchi nyinginezo
    4. Huduma za utalii na nafasi za masomo kwa wanaohitaji kusoma katika vyuo vikuu vya nchi ya China.
    5. Kutafuta watalii na kutangaza makampuni na utalii wa nchi za Afrilka kwa mataifa mengine.

    Makazi yetu ni nchini China, katika miji ya Beijing, Shanghai, Yiwu , Guangzhou na Hongkong.
    Tunakaribisha maoni na ushauri kutoka kwa wadau wote

    G12 International Co. Ltd.
    Web: http://ww.g12.hk
    E-mail: info@g12.hk
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Safi sana, hongereni.
    Je kuna baadhi ya watanzania waliowahi kupata huduma zenu ambao wako tayari kutoa ushuhuda wa ubora wa huduma zenu?
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Nimetembelea website yenu ni babkubwa. Ushauri wangu ni kama nilivyouliza hapo juu kuhusu testimonials. Zinasaidia kuongeza new customer confidence.
     
  4. G12

    G12 Senior Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ZeMarcopolo, Hatupendi kusema uongo kama njia ya kupata wateja. Ukweli ni kwamba tulipoanza hatukuwa na webiste, so kila kitu tulikuwa tunafanya kwa njia ya simu na e-mail tuu. Tulipoungana na vijana wa nchi nyingine(Sirilanka, Kenya, Belarus n.k) tukaona tuwe na webiste ili kuwafikia wateja katika nchi mbalimbali. Hivyo basi hatujawahi kupata wateja kupitia webiste. Website imekuwa hewani kwa muda usiozidi wiki moja sasa.

    Nachowezakusema bidha nyingi tunazouza hapa ni zile zile zinazopatikana katika masoko ili zitumiwe na wachina wenyewe, hivyo ubora wake uko juu sana, kuliko bidhaa zinaziingizwa huko nchini. Huu ni ukweli usiopingika, kwani tunajua A to Z ya bidhaa za hapa China.

    Mfano mzuri, angalia TV ya Samsung iliyopo hapo kwenye website, bei yake ipo juu, hiyo ni Original, lakini ukitaka copy yake unapata kwa bei hata nusu ya hiyo,kasheshe ni kwamba haiuchukui round unaanza kuwa rafiki wa fundi. Kuna bidhaa kama Home theatre, tunachukua za kawaida sana, na zipo copy na original, lakini zote performance yake ni nzuri na hazisumbui kivile. Hivyo si kweli kila tunachouza hapa ni original, HAPANA, zipo copy na original. Lakini copy zetu tumezichunguza na tumezihakiki kuwa ziko poa.

    Nachoweza kusema, ni kwamba tumekaa katika nchi hii muda mrefu, na tumeishi maisha ya uchinani zaidi,hivyo tunaelewa mengi juu ya ubora wa bidhaa zinazotoka na zinazobaki hapa nchini.

    Nakaribisha maoni na ushauri kutoka kwa wadau.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu, tuko pamoja...
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    OK,
    So tunapatana bei mzigo ukiwa huko, but kuuleta bongo Bw. TRA anakukaba then bei zinakuja kua sawa na za huku tu!!

    Walionaje hili??
     
  7. G12

    G12 Senior Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mdau, sisi hatuwezikuweka bei za Tanzania, kwasababu tuna deal na nchi nyingi, hivyo kuweka bei ya kila nchi itakuwa ngumu kidogo.

    Lakini, gharama za kusafirisha na kutoa mizigo Tanzania tunazijua vizuri, hivyo basi ukitaka tukusafirishie hatuna tatizo, wewe utakachofanya ni kwenda kwenye ofisi za huko Tanzania na kuchukua mzigo wako.
    Napenda nikutoe hofu, gharama za kusafirsha na ushuru kwa njia ya meli ziko safi, huna haja ya kuogopa.

    Unakaribishwa.

    www.g12.hk
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rekebisha hiyo kuna w moja imekosekana.
     
Loading...