Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema: Tanzania yatikisa dunia tena! Ni kugunduliwa kwa utajiri mwingine wa gas!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honolulu, Jul 3, 2012.

  1. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"]Hebu tujadiliane:

    Je wananchi wa kawaida wanafahamu kinachoendelea? Au jambo hili ni siri ya wanasiasa? Je utajiri huu wa mafuta na gesi utawanufaisha wananchi? Nini kifanyike ili utajiri huu uwafae wananchi?

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"][h=1]Aminex Tanzania estimates quadruple[/h][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"] Mon 02 Jul 2012
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"] [TABLE="class: border_total_side, width: 180, align: left"]
    [TR]
    [TD] [TABLE="width: 100%"]
    [TR="class: bgcolorgen"]
    [TD="class: tableHeadingWhite, colspan: 5"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 5, align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR="class: bgcolorgen"]
    [TD="class: tableHeadingWhite, colspan: 5"]Latest Prices[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #cccccc"]
    [TD="colspan: 2"]Name[/TD]
    [TD]Price[/TD]
    [TD]%[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #FFFFFF"]
    [TD]Aminex[/TD]
    [TD="colspan: 2"]4.55p[/TD]
    [TD]+6.43%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 4"] [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #cccccc"]
    [TD="class: textSmall"]Oil & Gas Producers[/TD]
    [TD="colspan: 2"]8,098[/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    LONDON (SHARECAST) - Aminex, the oil and [COLOR=blue !important][FONT=inherit !important][COLOR=blue !important][FONT=inherit !important]gas[/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR] explorer has issued a big upgrade of the resources at the Ruvuma and Nyuni Area Licences in Tanzania.

    A new study of the area has come back with a total "undiscovered" estimate of 5.75 trillion cubic feet (TCF) in place at Ruvuma and of 5.67 trillion cubic feet of gas in place at Nyuni.

    Aminex Chief Executive, Stuard Detmer, commented: "This independent report has identified a total 11.4 TCF of discovered and undiscovered "gas initially in place" for the Aminex Tanzanian exploration properties - a 400% increase compared to the previous report.

    "Most of the increase comes from Ruvuma, evaluated now for the first time. The results are extremely encouraging... The evaluation confirms our view that the onshore Ruvuma Basin is highly prospective not only for gas but also with the possibility of finding reservoired oil."

    Aminex shares had risen 6.7% by 11:37.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapo tayari mikataba ya Kimangungo ishasainiwa watu washakula chao, subirini kuchafuliwa hali ya hewa tu. Gas hiyo ni kwa wateule wachache.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni habari njema kwa viongozi wa CCM.
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kuna akaunti za watu huko uswis zimesha nawiri!
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Watu washapewa 50% yao huko Uswisi.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wanafaham that why kuna rushwa Oil and Gas watu6 wana billion300 Uswisi.
     
  7. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mbona mikataba ishasainiwa zamaniii we ndo unafundua leo
     
  8. W

    WaMzizima Senior Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri alisema wanatayarisha muswada wa gesi na kuupeleka bungeni mwezi wa nane. Cha msingi ni muhimu sisi wananchi tufuatilie kwa karibu na ikibidi kuchangia huo muswada. Vilevile ni muhimu kwa wabunge hasa wa upinzani kuupitia vizuri muswada huo na kuhakikisha kuwa una maslahi kwa taifa tofauti na miswada na mikataba ya madini.

    Kingine ni muhimu kwa serikali kufanya juhudi za makusudi kwa kushirikiana na vyuo vyetu kuanzisha michepuo ya masomo yanayohusiana na uendeshwaji, uhandisi na sekta nzima ya mafuta na gesi ili nchi iwe na wataalam wa kutosheleza hiyo sekta badala ya kutegemea wasomi toka nje.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wabongo kwa kulalamika :happy:
     
  10. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ulikuwepo, hawa viongozi wa CCM ni kama mafisi... yaani hapa hiki ni kitoweo kwao....
     
  11. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    watu washapiga hela ndefu kitambo sana..
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata Tanzanite inapatikana Tanzania tu ila imetunufaisha nini?Expect Nothin with new discovery labda hii system ibadilike,
     
  13. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,097
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    I gotta get back to my country kufaidi hayo mafuta na gas labda na mie nitabahatika kuiba sio pesa nyingi sana kama billion100 tu.
     
Loading...