Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema kwa wale waliokuwa tumia g-tv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, May 31, 2011.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufirisika kampuni ya g-tv watu walishindwa kuvitumia tena vyombo hivyo

    chizi computer

    ukitaka kutoa lock ya g-tv ili upate chanell ambazo una zi control we mwenyewe
    password ni hii 1978

    kama ikikataa wasiliana na mi

    kama una matatizo ya computer
    software
    hardware
    au maulizo - 0712484995

    tangazo:unapo ona ina kataa kuna tofauti za DVB za G-TV msiwe wakalli niulize nita wapa njie nyingine
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hebu toa maelezo vizuri tukuelewe .Unamaanisha TV gani nyingine? DSTV, au vipi?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Embu eleza kinagaubaga
     
  4. edjizzo

    edjizzo Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipigie simu 0712484995
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Wewe UWT mbona unalazimisha tukupigie.
     
  6. edjizzo

    edjizzo Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niki anza kuandika hapa uta nielewa naeleza kueleza vizuri kwa sauti kuliko kuandika samaani
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu kama biashara kuwa muwazi tu na upeleke jukwaa husika la matangazo ya biashara kuwa "unainstall hizo tv nyingine" kwa kiasi gani
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ulipotea sana mtaalam mwaga tu maujuzi hapa ukumbini tufaidike wengi
    Andika kiinjinia injinia hivyo hivyo tutakuelewa
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,135
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    mbona masharti mengi kama mganga wa kienyeji?
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu weka jamvini bwana, kila akupigie si itakuwa vurugu? au kuna malipo mzee??
     
  11. H

    Haika JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Title nzuri sana,
    Ila habari imekaa kama kikombe cha babu Loliondo.
    Simu hutaweza kupokea zote, itakuwa bize muda wote kama kuna malipo kidogo sema,
    Halafu kama hutaki kueleza jinsi ya kufanya basi eleza outcome japo.
    solutions can be in many ways, unanunua? unatuunganisha wapi? etc
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    anataka simu yake iwe bize hajapigiwa mda mrefu.
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Pengine ana ubia na makampuni ya cm!
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Issue ni Computer au GTV?? Maana sijaelewa hapa
     
  15. samito

    samito JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hueleweki we mzee wa chizi computers
     
  16. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hiyo password tulikwishaijaribu siku nyingi mbona huwa inagoma unapoiingiza inakataa inakuambia please input engnearing password??????????
     
  17. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani huyo ni chizi, post zake nyingi zimekaa kichizi chizi, mi huwa sihangaiki nae.
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekupigia namba busy!hebu andika hivyo hivyo basi.
     
  19. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Dogo umaharufu auji hivyo!Mwaka jana ulikuwa unapost vitu apa wakati ni uongo tu,as profesional siwezi jiita CHIZI. Kwanza kwenye IT akuna uchizi Komputer zingekuwa na uchizi kama wewe dunia cjui ingekuaje! Dogo ujui kitu so nyamaza
    Decoder za dstv (irdeto)decoder za GTV au hizi Gufstar free to air zote ni the same isipokuwa software zilizowekwa ndani ndio zinazifanya ziwe tofauti.
    Zipo web site ambazo unaweza download software ambazo unaweza kuformat hizo decoder na kuwa unavyotaka wewe.sasa 1978 yanini? Kama unaitaji shule ktk haya mambo na mambo ya cellphone repair,flat screans ,etc ni Pm nikupe darasa acha kupayuka kijana
     
  20. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Hey uwe unaandika kwa lugha unayoielewa kwa ufasaha zaid. Maana hata haujaeleweka ulicho kisema ni kitugani mie nimekuelewa wengine je? Au haufikirii ni kwanini watu wanaponda post zako, japokuwa mie nakukubali kwa maujanja ila tatizo ni lugha yako unayotumia ku-Present maujanja yako ndo inakuangusha.
     
Loading...