Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema kwa wafanyakazi wa Tanzania Port Authority. Tpa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marhaba, Apr 24, 2012.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa wale ndugu zetu waajiriwa wa TPA, International Commercial Bank tunarudi tena ili kuwawezesha wafanyakazi wenye permanent contract na kupata mkopo kati ya 5 to 10 mil. Vigezo ni rahisi na vinawezekana. Tafadhari ni wafanyakazi wa TPA Tuuuuu.
     
  2. y

    ymalago Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    riba ni asilimia ngapi???
     
  3. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naku pm.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Minimum itakuwa 25% kwa muda wa mkopo it ends up to over 200%. Mtu anaekung'ang'anizia mkopo ujuwe ndio biashara yake na shida zako ndio faida yake.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mkopo wa mil 10? Hata Kigae cha ki-south hauezeki @lst ingekua 40mils hiv.
     
  6. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    riba ni 24.
     
  7. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    acha kuongea *****, mkopo mil 10 unaleng staff ambao basic salary zao ni btn 500hundred and 1 mil...uki calculate vizuri utajua ni kwanini.
     
  8. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Naomba tafadhali nipatie number yako ya simu ili tuwasiliane
    Au kama hutajali naomba unipigie simu kwa no. 0713 68 96 65. Mimi niko TPA Head office nataka details zaidi
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    24, other service charges? ukitoa jibu, ongeza na hiyo 24 halafu useme ni % ngapi?
     
  10. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    0652 59 05 19. Nakupigia hupokei.
     
Loading...