Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema kwa mkoa wa Njombe na wana CCM wote !!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by greenstar, May 5, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nifuraha ya kipekee kuona Mkoa Mpya wa NJOMBE ni unapaa katika medali za kisiasa na kiuchumi baada yakuwa na WABUNGE MAKINI kutoka CCM wenye taaluma na uzoefu uliotukuka katika kuhamasisha maendeleo.Ukizingatia tuna MKUU wa MKOA mchapakazi asiyependa porojo hakika NJOMBE itapaa sana katika ukanda wa KUSINI nakuwa kitovu cha UCHUMI kutokana na rasilimali zilizopo kama MCHUCHUMA na LIGANGA,MISITU ya MBAO,CHAI,PARETO,ALIZETI na MAHARAGE yanatosha kugeuza mkoa huu kuwa kitovu cha uchumi.

    Pongezi za dhati kwa wabunge hawa;

    Mh.Deo Filikunjombe
    Mh.Anne Makinda
    Mh.Eng.Gerson Lwenge(NW UJENZI)
    Mh.Dkt.Binilith Mahenge(NW MAJI)
    Mh.Jah People

    Hawa viongozi pamoja na MKUU wa MKOA Mh.Msangi wataleta mapinduzi ya maendeleo kwa kutumia taaluma zao na uzoefu katika kazi,Rai yangu kwa WANANJOMBE wote,tuwape ushirikiano katika kuharakisha maendeleo ya MKOA wetu.

    Pia tuache kuyumbishwa na propaganda za wanasiasa UCHWARA kama NYIMBO eti ataleta maendeleo? Wananjombe si VIPOFU wala si VIZIWI wala si ZEZETA kana kwamba NYIMBO ni mgeni katika siasa za NJOMBE,alipata nafasi miaka 10 huko nyuma akasahau wajibu wake wakuwatumikia wananchi akawa nachumia TUMBO,wanaCCM wamegundua JANJA yake anakimbilia CHADEMA,salamu zake,ASAHAU kurudi kutawala tena na NJOMBE ina watu makini na WASOMI wanaojua ukweli wa mambo.

    Kisa cha kweli ninachokikumbuka,alinunua PIKIPIKI 25 ili awape VIJANA wake wakati wa kampeni akiamini atashinda UBUNGE,kwa bahati mbaya alishagawa chache kwa viongozi kadhaa,lakini aliposhindwa aliwaiita wote NYUMBANI KWAKE akiwadanganya anafanya SHEREHE ya KUJILIWAZA na kujipanga UPYA kwa uchaguzi UJAO...wale watu wakaenda na mbwembwe zao na PIKIPIKI za HONGO walipofika akawageuzia KIBAO na KUWANYANG'ANYA Pikipiki zote !
    Huyu ndiyo NYIMBO yule mjanja mjanja ambaye anahangaika kurudi kwenye SIASA,pole sana bw.NYIMBO kwa kufulia hadi unaamua kunyang'anya pikipiki za MCHINA zenye thani ya Mil.25.

    Kama wewe mjanja fufua chama chako cha PONA ili uone siasa siyo poroja bali UTENDAJI.....tunafahamu unavizia kuwa Mnykt.wa CHADEMA kwa vile huna kazi ya kufanya....sasa hivi umewajengea kibanda cha OFISI pale WANGING'OMBE na kukibatiza ofisi za CHADEMA mkoa wa NJOMBE,imekula kwako kwani hutaweza kunyang'anya pale watakapo kupiga chini kama ulivyotupwa na CHIKU ABWAO katika MKOA wa IRINGA.
    \
    Nakushauri nunua trekta ulime KARANGA na alizeti ili tudumishwe UCHUMI wetu badala ya kuzunguka vijijini ukifungua matawi hewa na kutumia mitandao ya KIJAMII na magazeti wakusifie kwa habari za kufikirika.

    Wananjombe msidanganyike na huyu NYIMBO,ameshahujumu shule za WAZAZi za WANGING'OMBE na MTWANGO hadi zikashuka kitaaluma kwa ulafi wake,barabara hazipitiki,na miradi ya umeme ilikwamishwa na yeye baada ya YONO kumshinda katika UCHAGUZI...kwa ufupi anataka kuwatapeli tena...basio msipoteze muda wenu kuhudhuria mikutano yake...Ukisikia anakuja basi wewe wahi shambani au kazini kwako ukijitafutie riziki yako....Tufanye kazi kwa bidii ili tupate maendeleo yetu na familia zetu.Kuwa MBUNGE siyo suluhisho kama hakuna nia ya dhati kuwatumikia wananchi.

    SIASA za NJOMBE si za kishabiki kama mikoa mingine,tunahitaji watendaji makini ambao tayari tunao wakutosha ambao wapo tayari kushirikia na WABUNGE wao !!!!!!!!

    Nawassilisha
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Utaacha lini porojo na majungu?
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Sasa Chadema inaingiaje hapa?Unawasifia hao unaowaita hawana majungu Ila wanachapa kazi,maneno Kama haya yameshasemwa na viongozi Wa ngazi za juu miaka 50 iliyopita zaidi wametuachia manyoya tu.Acha majungu mara pikipiki mara vile haueleweki Kama popo unazunguka zunguka tu kichaka hapa.Hii sio sehemu ya kupeana pongezi kwa nini usingewatumia pongezi hizi ktk simu zao?Hichi ulichoandika hapa kina faida gani kwa wananchi?
     
  4. J

    Jadi JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    huyu katumwa?mtu wa kawaida hawezi kuandika kwa muda mrefu hivi
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wANGEKUWA WACHAGGA KWELI WANGELETA MAENDELAO KWAO LKN HAO ULIOWATAJA, HUYO MAKINDA YUPO HUKO BUNGENI MIAKA NENDA MIAKA RUDI USHAONA TOFAUTI HUKO NJOMBE?
     
  6. S

    Small Master Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe yeye ndo kipofu maana sehemu hii ni ya watanzania wote kwa mstakabali wa nchi nzima, huyu anadhani maendeleo ya nchi hupimwa kwa mkoa mmoja tu? Je anasemaje kuhusu maliasili, madini je?, mazao mengine kama kahawa maana mkuu wa wilaya ya mbozi amejiuzuru kutokana na wananchi kuibiwa kahawa zao kwa kulipwa Tshs 1,000 kwa kilo wakati kwenye mnada wa Moshi kilo moja ni Tshs 7,000, Yupo hapo?
     
  7. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani hapo kwenye RED???
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbwa sharti abweke ili kumdhihirishia mwenye mbwa kuwa anafanya kazi.
    Kwa taarifa yako wananjombe hatisikilizi upuuzi huu.
     
  9. L

    Lamusumo JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa haijui njombe na pengine thread ameandika ofisi za ccm chini usimamizi wa viongoz wa ccm..hapa njombe mjini pamoja na kwamba cdm haikusimamisha mgombea ubunge wala udiwani dr. Slaa aliongoza kwa kura za urais,nguvu ilotumika kumshinda nyimbo ni hazielezeki, ccm wenyewe wanakiri kuwa walikuwa wanarushiwa mawe wakienda kwenye kampeni.kwa taarifa mkoa wa njombe hasa majimbo matatu ya njombe operations za cdm zimerahisishwa na radio njombe kwa hyo mwanzisha hoja atoe porojo zake humu jf
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mbona umeandika maelezo marefu sana!? Halafu hueleweki
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani alikuteua kuwa msemaji wa mkoa wa njombe na wananchi wake?
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Unanmzungumzia msangi huyu aliyetoka iringa?sahau kama makinda hajawaletea maendeleo imekula kwenu na mdaraja yenu ya mbao!kalime viazi na numbu acha kupoteza muda jf,ukiendelea na porojo nakuitia Sagasaga sasa hivi
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una akili inayofanana na ya 'maiti'
     
  14. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika maelezo yako nimegundua kitu: (tuelezee ni kwa kiwango gan NYIMBO anakukosesha usingz ww na magamba wenzio) maelezo yakijtosheleza tutawabadilishia operation kamanda, wa ukanda huo, ili angalau tuwapatie wa level zenu.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jitahidi Nape leo lazima atakulipa Allowance kwa hii thread yako iliyowabagua wanaCCM wenyewe kwa wenyewe
     
  16. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Greenstar(nyota ya kijani) jina lako la ni la alama ya ccm nyota ya kijani ILA HAMJUI uzazi wa mpango. MNAZAA HOVYO HOVYO, mmezaa richmond, mmezaa dowans, kagoda, mnazaa tu, kiwira, sasa na wewe eti greenstar unazaa uzushi utamdanganya nani? Ngoma tuachie Chadema tukupangie mambo.
     
  17. m

    moma2k JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    Hao wabunge wanne poa! Mkinda hovyo Amekuwa Mbunge kwa miaka mingi huko Njombe lakini hakuna maendeleo, hakuna alichofanya. sasa tuna hitaji damu mpya kama kama za akina Filikunjombe. Vinginevyo CDM itachukua jimbo.
     
  18. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivi we umesöma kweli au una brain concussion!?
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi niwanjombe ila namshangaa huyu jamaa!
    hatuna akili za kijinga kama wewe!
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kumbe unaugonvi na mtu!
    kama kawaida wanaccm kugombana na watu!
    mtamuua kama wa arumeru!?
     
Loading...