Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema kwa jf members wa mkoa wa kigoma na wilaya zake, kasulu na kibondo.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Dec 10, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuwa masomoni nje na mkoa wangu wa kigoma sasa nimerudi nyumbani.
    Jana nilikuwa KIBONDO nimepata wasaa mzuri wa kukutana na jf member wa pale na jioni tulikuwa maeneo ya kumwelulo kuna hotel moja inaitwa CHEYO MOTEL, tulienda kuenjoy kule aise sikuamini kama kuna sehemu nzuri kama zile KIBONDO iam proud of it.
    Leo nitakuwa KASULU washkaji hawajanipangia tukatumie wapi lkn baada ya vijana wangu wa usalama kukamilisha shughuli yao nitatoa ripoti tuonane wapi, mkazi wa KASULU endelea kufuatilia uzi huu ili ujue km tutakutana wapi au waweza pendekeza.
    Kesho j2 ndani ya manispaa ya KIGOMA UJIJI, tayari vijana wangu washafika kule kuandaa mazingira wapi panafaa je ni MASANGA GARDEN, KIZOTA, WEBSITE, BREAK POINT, METCLUB, LAKE TANG, KIBILIZI au wapi. Plz mkazi wa kigoma njoo ukutane na wanajf wenzako pale tutabadilishana mawazo na kuambiana nn kifanyike kuendeleza mkoa wetu. Hautalazimishwa kutaja ID yako ya JF.
    Nawasilisha wakuu.
     
  2. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Karibu ila mimi nimetoka kidogo kikazi mpk next week ndo nitarudi.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tutakuwepo.....utuambie tu venue ni wapi....
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Nadhani mlioko kigoma mniambie wapi panafaa.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee sema mi ntakuta hapo hapo, nakuja na treni la saa 8.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kwa nini unatumia vijana wa usalama mkuu?una wasiwasi gani?wana jf hatuvunji sheria za nchi bali tuna share info za taifa letu
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nilivyosikia habari njema nikajua la ....asante mie niko ujiji tutawasiliana ukifika
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Samahani kwa wakazi wa kasulu nimepitiliza mpaka kigoma, labda wiki ijayo naomba jamani JF member wa kigoma mjini leo tuonane pale masanga garden ukumbi wa nyuma mida y ampira nitakuwa pale kuanzia saa nane. Plz kinywaji ni juu yako cc tunakuja kufahamiana tu.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Preta, acha kutuchora bana, hata huko nako upo?
    Wakusoma, am very sore siko huko Lwama, may be nxt year Mkuu kwenye Feb and March
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Bandugu tayari nimeshafika nyumbani sasa tuonane masanga basi mida ya mpira au vp?
     
  11. G

    Gud gud Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shumbahwe!! Ndili kulele, bhatashe bhosi!
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Mwaramuse!
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Twalamuse, kandi bhose bhalakomeye. Niko hapa masanga garden ukumbi wa nyuma naangalia mpira wa arsenal vijana mmeniangusha sijapata member hata m1, misosi hii sijui atakula nani.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Njoo Faith bwana; nani aende huko masanga? Utanikuta nimevaa nguo na viatu; nywele nimeweka karikiti! Kinywaji na mbuzi choma juu yangu!

    Tupo na Preta; she looks real pretty; yeye ndio anahudumia vinywaji.
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Asante sana kaunga, sasa unajua mm sio mwenyeji sn hapa kigoma nimefikia maeneo ya veta huku ndoo maana nikaenda kuangalia mpira masanga. Kama vp ni pm namba yako nikutafute kesho.
     
  16. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Asante sana kaunga, sasa unajua mm sio mwenyeji sn hapa kigoma nimefikia maeneo ya veta huku ndoo maana nikaenda kuangalia mpira masanga. Kama vp ni pm namba yako nikutafute kesho.
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Check na Preta ndiye anayeratibu mambo yote; kesho kama haitarain tutakuwa golden beach resort! Karibu!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa Golden beach Resort.......vipi mbona siwaoni.....?

     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kweli mji mkubwa huu!
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona hukusema mapema? Mimi nipo hapa kanyamahela. sasa hivi nasubili jua lipungue niende zangu nengo kucheza mpira huku nikichungulia totoz za nengo secondary. kesho naenda zangu kasulu kule juu..!! panaitwa kabanga. halafu jumatano ndo ntakuja hapo ujiji. napenda pale break point lakini huwa kuna matope yananasa kama ugali wa muhogo so ntakuja nmevaa buti aina ya BOVA. one day nilikuja nmevaa NYATI sole ikabaki. safari hii nakuja kivingine. tukutane pale. burocha. Mia
     
Loading...