Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema kutoka airtel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mojoki, Apr 4, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Airtel wame lunch new promotion guys, Modem Shs 30,000 na Offer ya free Internet kwa miezi 6...Tembelea duka la airtel Uchukue modem yako fasta!
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hopefully hii promotion haitakuja na kupungua kwa quality (speed)
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Airtel is good insuch
     
  4. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawana jipya hawa,ile 3.75G ni kwenye matangazo tu
    bado zantel ,tigo na voda wako juu ya hawa
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii promotion imewalenga wateja wapya (kuongeza market portion)...so hiyo modem ukinunua itakua na line yake kabisa...offer it exist as long as unatumia modem na line kwa pamoja.
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    qq sometimes eneo ulilopo ndo hamna coverage ya 3G
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ningekuelewa kwenye zantel regarding speed (ingawa ni expensive) voda na tigo sijui umetumia kigezo gani.., truth be told Airtel kwa sasa unapata value for money

    let give credit where's credit due
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Acha chai ww.... Huwezi download 600kbps kwa Airtel bt Voda na Tigo u can. WW wa wapi weye
     
  9. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    @Biohazard hiyo spidi unayoipata wewe kwenye line zako za voda na Tigo (600kbps) mbona ni ndogo sana hata smartphone za sshv zinagonga 21Mbps ambayo ni equivalent to 2.63MB/s.... Hiyo 600kbps ni sawasawa na 75KB/s ambayo ni kidunchu! Airtel ndio provider bomba wa Internet,,
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nilishindwa hata nianze wapi kumjibu, speed pia inategemea na location lakini on average zantel speed yake ni kubwa (ila kwa bei yake ni expensive) voda na tigo sioni cha kuwasifia kwakweli hususan voda walivyooanza kuona kwamba 700mb ndio unlimited internet...

    All in all ukiweka vitu vyote airtel ni nzuri sana (hususan ukiforce connection iwe 3G only ni poa sana (vile vile for 2500 for 400mb per month) you cant complain (na ni hapo ambapo airtel anawaacha wengine na ndicho kilichonifanya niachane na zantel. Kwahio ni kweli ukiuliza value for money Airtel haina mshindani kwa sasa
     
  11. h

    hutnjua milele Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    airtel kiboko hakuna asiejua ila wanaoikandia wanajaribu kuleta ushabik kama wa yanga na simba,400mb per month kwa sh 2,500 umeona wapi? Hata speed mbna iko poa 2.pia ni sawa na bure yaan ukipiga calc ni sh 83.3 per day! U gota b kidding me!
     
Loading...