Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HABARI ni hii, 79% ya wanandoa wana uhusiano wa kimapenzi nje ya ndoa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Apr 30, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    What come first in ur mind utaniuliza SOURCE...!!
    Go n search, do simple study ya wanandoa uwajuao, hudhuria semina mbalimbali za HIV/AIDS, etc, so up to 79% ya wana ndoa either both or one of them anauhusiano nje ya ndoa hapa TZ, na mostly married men, ambao ndio hadi 60% wana wenzi nje ya ndoa, je ww uko wapi? Are u safe? Hii ina maana 21% au pungufu ndio waliowatiifu kwa ndoa zao, na chanzo KIKUU, kiunganishi cha mahusiano nje ya ndoa ni SIMU, ukiwacha tabia, simu, simu, kazi kwenu.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Uzinzi haupo kwa wenye ndoa tuu, ni kwa wote. Ungetoa takwimu kuwa kwa idadi ya watu Tanzania, ni asilima ngapi ni wana ndoa na wangapi hawapo kwenye ndoa. Kwa mtizamo rahisi idadi ya waliokwenye ndoa ni kubwa zaidi.
    Simu siyo kiunganishi cha uzinzi na mahusiano, ni nguvu ya mvutano kati ya mwanaume na mwanamke. Unataka kunambia kabla simu hazijawa nyingi Tanzania wanandoa walikuwa hawatoki nje?
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ndo maana sitaki kuoa, 82% ya waathirika ni wanandoa.....usiniulize source do a simple research.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Sina cha kupinga kwa kuwa nami nipo katika hiyo 79%:banplease::banplease:
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    I beg to differ hapo kwenye red. Uzinzi uko kwenye ndoa peke yake. Nje ya ndoa hakuna uzinzi bali kuna uasherati.

    Kuna tofauti kubwa sana kati ya mzinzi na muasherati.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kidude cha like wamekitoa....safi sana paracetamol.
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani kwa wanandoa kukutana kimwili ni dhambi? Si wameruhusiwa? Na Uzinzi si dhambi? Kuzini ni nje ya ndoa na ni dhambi!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    topic ngumu kwa Jmosi
    inanichukua muda kufikiria ...
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ndugu, uzinzi ni kitendo cha aliyeoa/aliyeolewa kufanya mapenz nje ya ndoa....
    na uasherati ni kitendo cha asiyeoa/asiyeolewa kufanya tendo la ndoa.
     
  10. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiugua hoi bin taabani nani atakusaidia?acha imani potofu wewe au hauna wazazi nini?
     
  11. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Sio mbaya sana ukiwa mzinzi if ur not married, ila ndoa ndio kipimo cha uaminifu mlio uapa kwa Mungu tena publicly, na ninaposema simu ndio kichochezi kikuu why unapinga sana, kabla simu kuwa nyingi ni ukweli uhusiano haukuwa mkubwa kama sasa, almost simu accelerated sexual relationship by 70% na mbaya zaidi hata hao wana ndoa wengi wana wenzi zaidi ya moja nje ya ndoa, i repeat do uzinzi the way u like kama hujaoa/ kuolewa, ndoa don't joke with it,
    Ukitaka kujua hata wanandoa wengi simu zao hakuna anayegusa ya mwingine, in silent mode full time wawapo wawili, tena wanafichiana simu, nowadays kwa wanandoa simu = sumu, kazi ipo, ila most of all Tabia. Ciao
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mr. President, hakuna dhambi yenye unafuu. Hata hivyo, siongei sana maana sipo kwenye ndoa. Waliokwenye ndoa watatuambia kwa uhakika kwa nini wanatoka na manati kulenga kuku na njiwa nje wakati kuku wao wapo ndani na hawana usumbufu wowote?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    jamani topic kama hizi
    tumezijadili mara mia mia humu ndani
    tuwaache wanandoa wapumzike kidogo
    khaaaaa
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Pole mdogo wangu AD,

    Tuendelee tu kujadili...Kwangu mimi nafurahia sana takwimu kama hizi kwani ni vizuri kujua kuliko kujikalia tu kama vipofu.

    Niwemo kati ya hao 79% au la, jambo la msingi ni kuhakikisha kuwa I am responsible and caring to partner! Natimiza wajibu wangu 100%.
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hahaha,ODM mi nakupenda bure,,lol:smile-big:
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Thanks!

    Eish!

    Thanks....nadhani atakuwa amekuelewa sasa....swala la muda tu, na vituisheni vidogovidogo

    Thanks Darlie....karibu kwenye 79%!:welcome:
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hivi hommie, kale kabatan ka thanks wala like naona sikaoni tena manake hii ni very uziful post, hivi hawana ile katiba ya ISC?
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    unajua raha ya ndege anayekusumbua kumuwinda?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukubwa dawa, na umetibitisha kauli hii.... safi sana

    Mie nipo kwenye 79% sijisifii lakini ndio hali halisi, huwezi pona bila kukubali kwanza kwamba unaumwa!!:frusty:
     
Loading...