Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari ndio hiyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jonogomero, Mar 17, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazazi wanaoishi Unguja wana mtoto alioko London walimtafutia mchumba mwana wao na wakaamua kumuagiza ndugu yake amuolee mchumba huyo kisheria hapo hapo unguja, bwana harusi wa london akaja unguja kukutana na mkewe, alipofika airport akamuona msichana mrembo sana akamshawishi na akalala nae kimapenzi, alipofika nyumbani ili amuone mke wake akamkuta yule msichana alielala nae kimapenzi ndio mke wenyewe,
    Jee! kijana wa london alizini au alifanya mapenzi na mkewe? tafadhali nijibu muhim sanna na ungekuwa ww ungefanyaje..!
     
  2. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,940
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Wamekutana wote vicheche hakuna lawama maisha yaendelee..
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wote walizini
     
  4. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AL HADITH-mzinifu ataolewa na mzinifu mwenzie
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Allahu ya allam! Isipokuwa hiyo ndowa ni kufu kabisa! Kama mapenzi basi wote love at first sight, Kama ucheche basi wote wakali ,waendelee tu!
     
Loading...