Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari mvunjiko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamageuko, Sep 17, 2012.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika mgogoro wa kugombea kisiwa baina ya Japan na Uchina, makampuni ya Panasonic na Canon yamefunga shughuli zake kwa muda... haya na tujiandae kuwa na Innovation center zetu kwa maana wakisimama jumla zi-photocopy zetu zitakuwa mapambo! maana bei ya spea itazidi bei tulizonunulia.

    Waandamanaji wa kichina wanapiga mawe viwanda vya wajapan..

    Source:

    Beyond Beijing | CRIENGLISH

    china island dispute spurs anti-japan-protests/china_protests

    hapa ndipo tunapaswa kujutia Philips Arusha na Matsushita Dar es Salaam. Leo nchi haina hata kiwanda kimoja cha electronic!! Afadhali hata Waganda wana Sembule yao! Miaka 50 ya UHURU TUNAJIVUNIA.......!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii habari ipo tangu asubuhiiiii, sio breaking news tena. ulikuwa wapi mzee?.....hata hivyo, sidhani kama watafunga moja kwa moja kwasababu inavyoonekana kuna sabotage ya wachina wanaofanya kazi kwenye viwanda hivyo hivyo wamesimamisha ilikufanya uchunguzi wa fanyakazi hao. pia, wanaweza kuinvest hata huku kwetu.....waje tz au kenya, Rwanda etc wawekeze....tuwakaribishe badala ya kuwekeza kwenye nchi ambayo ni adui yao mkubwa kuliko wote...hata hivyo...sidhani kama watafanya kosa kubwa kama hilo, ili bidhaa yao ionekana "MADE IN TANZANIA: .a...hahaha, sijui mtu gani wa ulaya na mashariki atanunua iyo kwa bei zile za ulaya.
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh! labda ndo natoka usingizini si unajua tena siku hizi ulinzi shirikishi!
    yeah kimaneno ni adui yao mkuu lakini kivitenda ndio mshirika wao mkuu ki-uwekezaji!! Hizi nchi zetu hawjaziamini sana kwa sababu hawana hakika kama mtawala watakayemuweka atakaa madarakani muda mrefu, si unaona hata kwa Museveni hawajawekeza na ndie kipenzi chao!!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aama kweli tembo wanapopigana, zinzopata tabu ni nyasi.
     
  5. k

    kamalaika Senior Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    au habari mpasuko?
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wengine wanasema ni "mlipuko wa habari!" leta hoja!
     
Loading...