Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari moto moto. Serikali yatangaza wamiliki wa dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lokissa, Jan 6, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wana JF nimesoma ktk website ya IPP media kuwa serikali imewatangaza wamiliki wa Dowans na namna watakavolipwa ila mtandao wenyewe umetoa tu heading.naomba kwa mlio TZ mtujuze ni nani hao wamiliki nimetafuta website zote sijaona bado na redio pekee ya Kitanzania inayopatikana ktk net ni radio maria tu ambao leo mchana hawajajiunga na TBC kwa taarifa ya habari. Nipenu update tafadhali.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wametajwa wakenya na wahindi wengine
     
  3. N

    Nyota Njema Senior Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwendo mdundo tu, wataeleweka tu. Tanzania bado ina watu wake, huo utapeli una mwisho wake.
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Umbea tu.... so what? mimi naona sasa imekuwa sio maslahi ya taifa bali udaku tu!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwavile kuna ishu ya kulipwa hela sasa wanajigonga kutafuta wa kuzipokea eeh?...Naomba wachunguzi wetu mahiri akina Saeed Kubenea fuatilieni hawa watu wanaolipwa wanatokea hasa wapi, na wanamtumikia nani!
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kasheshe unasema ni udaku kivip? yaani suala la kitaifa na litakalotugharimu kodi zetu we unasema ni udaku? hebu acha utani kuwa serious na hii ishu.
     
  7. N

    Nyota Njema Senior Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajisumbua tu, Dr. ataliibua tu muda si mrefu. Kuna mwenye akili katika serikali hii? Mimi naona wote wana akili za kushikiwa tu, siku anayewashikia hizo akili zao akichoka, watasalimu amri wenyewe!
     
Loading...