Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari mbaya na mbaya zaidi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Mar 10, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Dokta: Samahani nina habari mbaya, na nyingine mbaya sana kwako
    Mgonjwa: Dah! haya nieleze hizo habari mbaya .
    Dokta: Majibu ya vipimo vyako yametoka. Inaonekana una masaa 24 tu ya kuishi.
    Mgonjwa: MASAA 24 TU?, he sasa kuna baya zaidi ya hilo? Hilo baya sana ni lipi?
    Dokta: Nilikuwa nikupe hii habari jana, lakini tulikuwa kwenye mgomo
     
  2. M

    Mashroud Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia ina mambo! Mmh! Haya.
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Huyo dokta anachekesha.Eti alitakiwa ampe hizo habari za kifo jana yake! Mbona mpaka sasa mgonjwa yu hai hajafa?
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hapo inamaana jamaa amebakiwa na masaa machache
     
  6. m

    mbwagison Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado chenga,haishiki vizuri!
     
Loading...