Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari mbaya kwa wanaotoka nje ya ndoa zao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by redSilverDog, Sep 20, 2010.

  1. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchunguzi umebaini wengi wanaokufa kwenye tendo la ndoa kutokana na mshituko wa moyo ni watu ambao wametoka nje ya ndoa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mhhh!...mbona yule daktari aliyekuwa anatokea visiwa vya Pemba, JIMBO LA wawi , na alipata kuwa makamu wa rAHISI alikuwa na Mkewe, na akapata mshituko kama huo, na ikawa ndo mazima?
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    uchunguzi huo kafanya nani?.. AU SYNOVATE?? ...acha kuwatisha watu weweee...sahivi wooote wanatoka nje ya ndoa...walooa na hata wasooa au kuolewa woooote wana-chit... na kama ulikuwa hujui "HABARI NDO HIOOOOO"
     
  4. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    soma tena.

     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh....! Hii kali...! Weka source, vinginevyo, mbona kila mtu hucheat?
     
  6. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    http://discuss.tigweb.org/thread/19699
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Utafiti huu ni kwa hisani yako?
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hisani ya watu wa marekani
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kazi kwenu wazee wa Erecto-100.

    Mumeisikia hiyo?

    Unamkimbia mkeo. Unakwenda kuonesha umwamba kwa kimada kwa kumeza 'pipi'. Ili uonekane kidume (kumbe mla chipsi mayai tu).
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Endelea na utafiti.....mhhh sijui kuna ukweli hata sielewi mimi:confused2: no proof
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hayo ni magonjwa ya moyo.kuna program nilikuwa naangalia,sikumbuki jina la huo ugonjwa,lakini unatokana na moyo kupata mshtuko wa ghafla.Either mshtuko huo uwe wa furaha au wa huzuni.Tatizo hilo linasababisha kifo.Kuna kijana mmoja alikuwa na matatizo hayo,yeye alifariki kwa kuangalia porn.Na kuna watoto wadogo wana matatizo hayo,walionyeshwa kwenye t.v,wazazi wao hawawaamshi asubuhi,mpaka waamke wao wenyewe,kwani hawatikiwi kushtushwa na kitu chochote kile.Na sio rahisi kujua kama una tatizo mpaka ufanye medical check up.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Tatizo mapambano ya nyumba ndogo hata yakiwa ni friend mechi mziki wake unakuwa mzito sana, speed mwanzo mwisho, chenga nyingi na mbwembwe za kufa mtu
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    paka jimmy kuwa na mke si nyenzo ya kutotoka nje ya ndoa ....so swala la yeye kuwa na mke si cha ajabu kupata kaugonjwa haka...swala je utajuaje alikuwa anatembea nje..m nasema kuna umuhimu wa kuweka chombo oale sehemu kitkachokuwa kikitujulisha ukitoka nje ya ndani ...
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kasoro mimi na nke wangu
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nyumba ndogo kamwe hazitaisha, sijui kwa nini wanawake wa nje ni watamu kuliko maza hausi?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Me confused hapa! Utatendaje tendo la ndoa ukiwa NJE ya ndoa?:confused2::confused2: Unamaanisha Tigo au? Msaada tafazali!
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    viburi vya maza house vinateketeza vila wao kujijua ndio maana kuna familia baba anamweleza wazi kabisa m ninanyumba ndogo iko sehemu fulan..si yeye huyu ni
    hali ngumu anayokutana nayo kwenye nyumba
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu aspirin pole ingawa umepata kaaidia

    ni hivi wengii wanaaokufa kama nimemwelewa vizuri ni wale wanaoacha ndoa zao na kukimbilia nje yaani aka vimada,hawara,sugarmumy,vingast,kule kwetu rwanda twaiviiita waberawaiya...nahisi umemwelea kama si kumpata....
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we hujui tu kiongozi wangu!maufundi yote huwa yanapatikana huku!mhapo nyuma nilishasema kuwa mara nyingi home, mama huwa tunamwona ana majukumu mengine kabisa tofauti na kupeana uzoefu na skills mbalimbali katika kungonoka!ndo maana watu wanaenda mechi za ugenini kuprove their competencies!
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu bacha
    si kweli hili napingana nawe...unajua kingine kinachoaribu ndoa ni communication..labda nikusaidie unajua hata ao wana small houses ni utundu tu ndio unafanya kuzamisha ndoa za watu unakuta vitu kama styles vipo sehemu nyingi tu ..wanandoa muwe wa wazi sasa hata kama n kutafuta cd za blue kutunza ndoa zenu...hii sasa inachosha styles mzianglie mjaribu huku mnariwaindi akuna atakaetoka nje unless muumizane maana zingine zinaitaji wt ya mtu na uvumilivu
     
Loading...