Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari mbaya kwa 2nd year wa udsm-COET.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 21, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hello jf!!wanafunzi 27 wa mwaka wa pili ktk college ya uhandisi{udsm} wanaochukua bsc in civil engineering wamedisco,na wengne wengi wanaochuka uhandisi wa fani nyingne nao wamedisco!!swali,ni masomo magum,wanafunzi hawaji2mi au unoko wa profs?
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwaka jana same number walidisco. ndio coet hiyo. pia kuna civil kadhaa 3rd yr wamedisco sijajua idadi naomba unipe hiyo data. lakini kunakitu kinatakiwa kufanyika hapo.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    dah!!inauma sana mkuu,cjapata idadi kamili ya wacoet wote walodisco,nkipata ntaiweka hapa jamvini.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,793
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kazeni buti; hamsomi halafu mnataka muonewe huruma. Je mngekuwa mnasoma kwa term kama sisi? Pigeni kitabu acheni kulalama
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kaka engineering ya kudesa sio mchezo unaweza kufa..
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndo CoET mwana,Hakuna Kulala mwanzo mwenga,Ndo inabidi ujitume ili tusipate wakandarasi wanaodondosha maghorofa!!! Poleni mlio-Disco,Msife moyo kufeli chuo sio kufeli maisha,Karibuni uraiani tujumuike wote...G.P.A 2.0 kumbe kubwa eh eh eh eh eh eh.
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole sana lakini ni kweli kuwa wakati wanachaguliwa ili wajiunge na chuo vigezo na masharti vinazingatiwa au ni UHAKACHUAJI unafanyika? Wengi wakija field au PT utashangaa kama kweli anatoka chuo kikuu au VETA. Tuwe makini vinginevyo tutakosa wahandisi wa majengo na madaraja
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkuu me co mcoet,me ni mngwini,ila nimezipata 2 toka kwa mshkaj wangu alyekumbwa na hiyo dhoruba.
     
  9. mKaLI_mOkO

    mKaLI_mOkO Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    <br />
    <br />
    Nani ametaka waonewe huruma?!
     
  10. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ombeni udom,mtapata fasta na kamwe hamtadisko tena
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hiyo ndio coet vijana wanakula bata na kudesa duu, uhandisi ni kuchimba kila materials sivyo kama wahandisi wa siku hizi wanavyodhani poleni sana! Nawakumbuka sana akina Dr Elias Dr Rajab dr shine Dr mussa.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hayo ni matokeo ya kufanya usharobaro chuoni na kushinda mlimani city badala ya kusoma wanawaiga wenzao wa law ambao ni full kusharobaro na kushinda mlimani city wanakopata huduma ya choo safi!!
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Civil second year sio mchezo jamani unaweza ukakesha na kukesha na bado ukadisco au kupata sup za kutosha,pole zao,ile shule ngumu ndugu zangu,
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    jakaya mrisho halfan kikwete ana 2.4. Kama ni nyepesi bado cjajua.
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mi nitaanzia nyuma kidogo, inashangaza mwanafunzi anafika chuo kikuu lakini hajui hesabu kama za complex number, MAGAZIJUTO, intregral ndo usiseme kabisa. I was there at COET, intake za siku hizi zinatia aibu sana!! wanafunzi wengi wako chini sana kiviwango!!

    I once asked my young brother studying at COET, "How come you finish your PCM in high school bila kujua complex number, integral, Newton Raphson Method etc? He just repplied, " Mwalimu mwenyewe aliyekuwa anatufundisha alikuwa hajui vizuri, kwa hiyo hata kufika chuo nimejitahidi". Nikasema, kumbe ni janga la kitaifa.

    If you are teacher/lecturer, you will most of the time speak alone (nikimaanisha no challenges from the students) tofauti na enzi zetu, mwalimu akija shallow aibu atakayoipata hawezi kuja darasani bila kujiandaa. Siku hizi ndo aina ya wanafunzi wengi tulionao vyuo vikuu. Hakuna mategemeo makubwa sana kwani hajawa trained well tokea huko chini.
    COET pale wanategemea madesa, mwalimu akiamua kutunga kama sasa walimu wengi ni wageni, basi utegemee hali kama hii!! vitabu vipo library wanafunzi wanasema hawana muda wa kusoma vitabu, so how can someone call himself/herself ni mwanafunzi chuo bila kugenerate ideas kutoka kwenye vitabu? Ndo maana wengi wakishamaliza, hawana hamu ya kuendelea kusoma hizo professionals.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umesema neno mkuu!!
     
  17. T

    The Priest JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa kama m2 ana E's flat pcm,ndio anaenda kusoma civil,unategemea nini hapo!yaan umesema kweli kabisa.
    <br />
    <br />
     
  18. G

    GHANI JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Toka enzi zetu civil engineering(structural, water and transpotation) walikua wanachukua so many student kama 154 na ambao wanafanikiwa ku graduate ni just below 52, mi nadhani wangechukua wanafunzi wachache wenye ufaulu mzuri ili kupunguza hili tatizo, telecommunication eng wanachukuliwa so many na wanafanikiwa kugraduate hiyo ni kutokana na ufaulu wao bora toka lower level,yanahitajika mabadiliko makubwa sana.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wanadai vijana wenye ufaulu mzuri huwa hawaiombi hyo coz kutokana na ugumu wake..hvo huwa wanachukua wanafunz wenye ufaulu wa kawaida 2.
     
  20. G

    GHANI JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    that why nikasema wachukue wachache sana wenye ufaulu wa juu hata wakichukua kama 40 up to 50<br />
    siyo mbaya, kuhusu ugumu hakuna ukweli ni kujituma tuu,for my side ugumu upo kwenye Mechanical and electro-mechanical eng.
     
Loading...