Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari Leo wamekosa cha kuandika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Kila siku habari za kondoo tuuu aghhh inaboa
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nasubiri yale magazeti ya mhogo mchungu.
     
  3. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaona aibu hawana cha kumsifia gamba lao kubwa prezidaa baada ya masumbuvu ya siku nane....so wanaandika vitu urojoo
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameandika kondoo kafanya nini??
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umenifurahisha...
    but ndio gazeti letu bora Tanzania, inabidi tukubaliane na hali halisi
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bado tu unasomaga? Mi siangaliagi hata!
     
  7. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    umegundua.itakuwa kama babu.
     
  8. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. [h=3]: Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro - Kondoo mwenye Korani ...[/h] - [ Translate this page ]mohamedsemboja.blogspot.com/.../uduru-wilayani-hai-mkoani-kili... - Cached
      siku 3 zilizopita – Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu kama yanavyoonekana ubavuni, akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani ...

    2. [h=3]MATEJA 20[/h]mateja20.blogspot.com/ - Cached
      KUZALIWA kwa kondoo mwenye maneno ya kiarabu katika kijiji cha Uduru Wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kumefanya kijiji kupata wageni wengi kutoka sehemu ...

    3. [h=3]Kiokote[/h]kiokote.blogspot.com/ - Cached
      1 hour ago – Kondoo huyu aliye zaliwa na maandishi ya kiarabu ubavuni mwake,amefanya kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kimegeuka eneo la ...

    4. [h=3]KORANI - News - Global Publishers[/h] - [ Translate this page ]www.globalpublishers.info/profiles/blog/list?tag=KORANI - Cached
      siku 3 zilizopita – Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu (Kulia) kama yanavyoonekana ubavuni,akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai ...

    5. [h=3]HabariLeo | Gwiji la Habari Tanzania[/h] - [ Translate this page ]www.habarileo.co.tz/gallery/ - Cached
      Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu kama yanavyoonekana ubavuni, akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro jana. ...

    6. [h=3]Chingaone - Blogspot[/h]chingaone.blogspot.com/ - Cached
      Wakati habari iliyoripotiwa na gazeti hili katika toleo lake la Jumapili (juzi) ikieleza kuwa familia hiyo ya kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani ...

    7. [h=3]Kila la Heri Wana Msimbazi Simba Sports Club ~ Kulikoni Ughaibuni[/h]www.chahali.com/.../kila-la-heri-wana-msimbazi-simba-sports.html - Cached
      Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu kama yanavyoonekana ubavuni, akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro jana. (. ...

    8. [h=3]Kondoo mwenye korani azaliwa - Page 3[/h] - [ Translate this page ]www.jamiiforums.com/...chat/161692-kondoo-mwenye-ko... - Tanzania - Cached
      KIJIJI cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kimegeuka eneo la utalii baada ya waumini wa madhehebu ya Kiislamu kutoka maeneo mbalimbali wilayani.

    9. [h=3].: Kondoo mwenye Korani azaliwa[/h] - [ Translate this page ]watanzaniaoslo.blogspot.com/.../kijiji-cha-uduru-wilayani-hai-mkoa... - Cached
      siku 3 zilizopita – KIJIJI cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kimegeuka eneo la utalii baada ya waumini wa madhehebu ya Kiislamu kutoka maeneo mbalimbali ...

    10. [h=3]Tanga - WASALive[/h] - [ Translate this page ]en.wasalive.com/en/tanga - Cached
      2 mga araw na nakalipas – Wakati habari iliyoripotiwa na gazeti hili katika toleo lake la Jumapili (juzi) ikieleza kuwa familia hiyo ya kijiji cha Uduru wilayani Hai.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Bora gazeti....
    Hamna ubora wowote
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Yaani kila siku wanaandika kondooo kondooo kondoooo.....
    Naona akili zao na za kondoo ngoma droo, ndio maana wanaacha kuandika mambo sencitive yanayolikabili taifa letu wao wamekazania Kondoo kondooo kondoo yaaani vyombo vya habari vya magamba hovyo kabisa.
     
  11. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili zao zinafikiri kwa kutumia...nanihii...masaburi
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu fanya mpango uende Kuhiji Maka na huyu mwanakondoo wa ajabu.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    Ngoja tukachore kanguruwe baka sawa na la mwanakondoo wa moshi tuone kama watampapatikia namna hii.
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    jamaa noma hawa hebu jiulize kwanini soko la kitimoto limedorora kipindi hiki cha mfungo?
     
Loading...