Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari Leo: Mikoa 7 Kukosa Umeme

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 17, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Huwa sisomi gazeti la HabariLeo, kwa sababu limegeuka kuwa la udaku.

    Je, huu ni mgao au?

    Ni mikoa gani hiyo?
     
  2. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Dr slaa anautubia taifa
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aanhaa kumbeee
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mikoa gani hiyo ????????????
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    TANESCO; japo shirika masikini kwa kujitakia tu ila safari hii huenda hata bajeti yao ndogo hiyo ILIAZIMWA kwa ajili ya uchaguzi.

    Kuzimazima huku kwa umeme ndio huwa ni DILI kubwa kwa wafanyabiashara wanaochangia MIKAMPENI kupata MISAMAHA holela kuagiza na kuuza kwa bei za juu MIJENERETA. Hii ni ARTIFICIAL SCARCITY na Waziri wetu wa sasa nampongeza sana kwa jinsi anavyochukuaga hatua ZA DHARURA kutuokoa na giza nene.

    Vyombo vya habari navyo hujiambulia vijisenti kwa kuandika MATOKE badala ya VISABABISHI wa hali hiyo. Mpaka sasa, naweza hata kutabiri vichwa vya habari wiki mbili zijazo .... Leo MTERA kesho RUVU, kesho kutwa MTAMBO WA KUFULIA UMEME mara GESI imeganda kabisa na fundi kutoka ulaya ndani ya siku 7 kwa malipo ya USD 1m/- kwa saa hadi mtambo utengemae, haa haa haaa, dili hizo watu kurejesha gharama zao !!!!!!!!!
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ??????????????
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sio leo ni Jumpili Mwanza, Arusha, Singida is one of them, wanadai eti kuna vitu wanarekebisha singida
     
Loading...