Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari kwa waungwana woteee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ndogwila, Jan 16, 2011.

  1. n

    ndogwila Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mimi ni mgeni lakini mwenyeji ktk jukwaa hili.kwanza nilikuwa mfuatiliaji wa nje sasa naomba mnikaribishe ndani.membaz wooote mnikumbuke ktk ufalme wenu.
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    umekumbukwa karibu.
     
  3. Marunde

    Marunde Senior Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Karibu hata mimi nimejiunga juzi tu! baada ya kuona jf ni kweli great thinker nikaamua kuchonga mzinga
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :welcome:
     
  5. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kheri ya mwaka na karibu sana Ndogwila,tena mno,tena sana na sana kabisa, ila taratibu na kumbuka kufuata kanuni,uwanja ni :welcome:wako
     
Loading...