Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari kutoka TCAA!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Baba Erick, Dec 14, 2011.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello wazalendo wa nchi yetu nimetoka TCAA kuulizia kama waeshaita watu. Wamesema wameita walioomba nafasi za Ma-director tuu na wanafanya interview kesho wengine mpaka january.
     
  2. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ngoja tusikilizie ,asante kwa taarifa
     
  3. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    thanx for your information
     
  4. m

    mamabaraka Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa, presure imeshuka kidogo.
     
Loading...