Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari inayoendelea: Kauli ya mh. Mbunge wa makete juu ya mpango wa maendeleo ya taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUST, Jun 13, 2011.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mh. BUNGE WA JIMBO LA MAKETE KATIKA KUCHANGIA HOJA JUU YA MPANGO WA MAENDELEO WA TAIFA AMENZA KUCHANGIA KWA KUONYESHA KUWA MPANGO HUU NI UFUMBUZI WA MATATIZO YA TANZANIA, LAKINI CHA KUSHANGAZA ANAZUNGUMZA MATATIZO YA NCHI ZA KIAFRIKA YA MAJI, UMEME NK. NA KUSEMA MPANGO HUU UTATATUA MATATIZO KAMA HAYO HAP NCHINI KWETU

    NDUGU WANAJF NINACHOJIULIZA JE HUYU MBUNGE NI KWANINI ASINGEAINISHA MATATIZO HAYO KWA MTAZAMO WA TANZANIA ZIKIWEMO SABABU ZINAZOSABABISHA NA KUONYESHA JINSI GANI YATATATULIWA NA MPANGO HUO?

    JE HUU SI USANII WA BAADHI YA WABUNGE KUJIKOMBA KWA SERIKALI KWA VINYWA NYAO HUKU WAKIJUA HAVIZUNGUMZI HOJA ZA MANUFAA?

    NAWAKILISHA
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu ni jirani yake makinda so pumba zao zinashahabiana
     
  3. n

    nyundo Senior Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni Dkt huyu!!
     
  4. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama huyo mbunge ni Mwanaccm sisi lazima tukushangae wewe kwa kumshangaa huyo mbunge. Kwenye magamba lazima upate hoja za magamba.
     
  5. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nimesoma tu sina comment
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unategemea nini kutoka kwa mbunge wa chama magamba?
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni msiba yani bora kufa tu!!
     
  8. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33


    ni kweli kabisa kama mbunge anapamabnua mabo kwa staili hii hilo si jambo la kufurai ni kulia maana tusitegemee mabadiliko kupitia wabunge wa namna hiyo.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    pia elimu yake, si ajabu ana vyeti vya kufoji tu
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anahalalisha "sitting allowance" (posho) yake ya leo..
     
  11. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mtajeni kwa jina au mnamuogopa?
     
Loading...