Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari hizi ni kweli kuhusu matrafiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Igangilonga, Jun 25, 2011.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana jioni wakati narudi home kutokea Mwenge nilikuta foleni ya ubungo mataa kuelekea Mwenge imepitiliza njiapanda ya sinza makaburini inaelekea Mlimani City na matrafiki na mapolisi wa kawaida wamejaa kibaao wamekamata magari mengi yanayopita service road.... katika ongea ongea ndani ya daladala ikazuka hoja kuwa hiyo ni mbinu wanayoitumia trafiki siku hizi kujipatia hela especially wikend.... yaani wanamwambia mwenzao anaeongoza mataa asiruhusu njia fulani kwa muda mrefu wakijua kuwa watu wengi watapita service road halafu wao wanawapiga bao wanakula hela yao then baadae wanamkatia na mwenzao (anaeongoza magari)....mnalionaje hili, lina ukweli?
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    perhaps
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu ya ugumu wa maisha, na ubunifu wa wabongo (mimi na wewe) inawezekana!!
     
Loading...