Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari hii imekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tall, Apr 22, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeletewa ujumbe ufuatao kwenye e mail yangu, wana jf mna maoni gani?

    '' be careful from the 20th to 28 of this month,there is possibility of an acid rain.the dark circle appeared around the moon on 17th of last month and this is an indication of acid rain.apparently this happens once in 750 years.
    It rains like normally but it may cause skin cancer if you expose yourself to it. So alert your dear ones.this information is from nasa.
    Do not neglect.please forward this to your friends,better to be cautious than sorry.
    Je habari hii ni;
    1. Ni fix tu?
    2.ni ukweli,tuikimbie mvua kama ukoma?. Naomba maoni.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haya mambo ya kuogopeshana tu..mbona haijatangazwa na vyombo vinavyohusika na hali ya hewa duniani..

    Please nenda. google .seach labda..
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acid rain huwa zinanyesha tu inategemeana na kiwango cha uchafuzi wa hali ya hewa na ni kemikali gani iko nyingi hewani na hii iko sana ktk mataifa yenye viwanda vingi. Ukitaka kuthibitisha kinga maji ya mvua kwenye chombo cha plastic na hakikisha hayaingiliani na maji mengine then fanya chemical analysis utaogopa hata kuyanywa.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mbona mvua hii inanyesha mara kwa mara? nadhani environmentalists wameamua tu kucreat awareness tu lakini hii ni kwaida tu, hebu kwa wanascience nijumlishie hii equation mtaona nini kitakuja. H2O + CO2. Nadhani ni kuongezeka kwa Carbon dioxide ndo wanajaribu kukuonesha kuwa kiasi cha acid chaongezeka!
     
Loading...