Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari Great thinkers

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gangi Longa, Feb 5, 2010.

  1. G

    Gangi Longa Senior Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mimi naitwa bwana Gangi Longa natokea mitaa ile ya nyanda za juu kusini naomba u-member humu ndani
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Karibu sana Gangi longa ndani ya JF naona unatokea mitaa ya ulanzi.Jisikie upo Nyanda za juu kusini hapa JF.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    HAHAHAHAHAHA karibu sana ukumbini jisikie uko nyumbani. Nimepita pale Iringa mara nyingi sana kikazi na nilipapenda mno hasa kwa hali yake ya hewa na njombe pia nilishaingizana. Kule Gangilonga pia nilizuru kama mtalii na kupanda kule juu ha ha ha ha ha karibu ukumbini. Jina lako limenikumbusha Iringa :)
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    he heeeee karbu mpaka ukumbini naona unatokea nyanda za juu kusini, Iringa nini? maana huwa nachimba sana dawa maeneo ya Iringa ninapo elekea kukajha kala aka bhandu abha mahara mu ntu siyo kama BwaBwa
     
  5. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kamwene bela, unoge! karibu sana
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Safilo dada,umdodo ndauli?

    Ok gangi longa karibu sana.
     
Loading...